ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลาเต้>>> ขาวข้นหวานมันส์<<<นุ่มนวลละเมียดละมัย ใส่ใจฝุดๆ---พร้อมภาพประกอบ---  (อ่าน 4198 ครั้ง)

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
ส่งรีวิวสดๆกะ______น้องลาเต้
# พอดีมาจ่ายจ่าประปาที่สาย5  อยากนวดเลยแวะไปจัด
ที่เดิม @ทิวลิป//อ้อมน้อย

แจ้งพีอาร์ตรงๆว่า วันนี้พี่เมื่อยล้า ขอพักผ่อนกายากับเทอร์
ของานดี๊ดี แบบพี่เคลิ้มๆสบายๆ
จัดน้องลาเต้*มาให้  แว้ปแรก ดูตัวก็ปกติ ไม่มีอะไร
เฟรนลี่คุยดีคับ พาเข้าอาบน้ำน้องก็บรรจงล้างไข่ล้างตูด*ให้ โอ๊ววว์แม่เจ้า เสี้ยวแว้ปปปป  ถ้าน้องจะเอาใจใส่ขนาดนี้##

บรรจงอาบซะจากรูปเงาะเป็นรูปทองเลยคับ
"เมื่อยตรงไหนบอกได้นะคะ"  น้องจัดแจงท่านวด
บีบคลำอย่างเบามือแต่ทรงพลัง  กดจุดเมื่อยล้าหายเป็นปิดทิ้ง  เอ้ะ!อะไรอุ่นๆคลึงอยุ่บนแผ่นหลังผม

คุณพระ!! เต้าอุ่นๆไซต์34"ปาดไปมาอยุ่ทั่วเรือนร่างของชายน้อย  พี่พจจจ
อ้ะ! น้องลาเต้ๆๆๆๆๆๆๆ  เสียวไม่ไหวแล้วค้าพพพพ
แข้งรอจนปวดไปหมดแย้ววว

ร่อนทั้งนมเนื้อแนบกับเนื้อ ผิวสัมผัสช่างละเมียดละมัยจังแม้หญิง ยังเอาขาอ่อนมาบดบี้น้องน้อยที่แข็งสู้ซ่าห์อยุ่
โอ้วววม่ายยนะ เขื่อนจะทะลักแล้วว ไม่นะ  ฮึ้่บบ ฮึบ!!

ชายน้อยขอพลิกเกมส์ร่อนน้องลาเต้บ้าง
น้องยินยอมแต่โดยดี เสียงหวลครางอย่างเสียวกศันต์
ไม่รุ้เสียงใครเป็นเสียงใคร เอ้ะหรือเสียงข้างห้อง
ยังดีที่มีเสียงเพลงอะคูสติคกลบไว้
แต่ได้ฟีลลิ่งอีกแบบ

น้องลาเต้คั้นเอาลูกๆของชายน้อยไปถึง2รอบ หมดแรงทีเดียว  แต่ทำไมถึงโล่งคลายความเมื่อยล้าได้หายเป็นปริดทิ้งเช่นนี้นะ เซอร์วิสมายเทอร์ช่างดีงามเสียจริงนะออเจ้า"

ยกให้แม่หญิงลาเต้ คือผู้ปลดปล่อยความใคร่ บรรจงชักกระปู๋ให้อย่างพิถีพิถันเสียจริง  ให้5ดาวเลยนะออเจ้า

ออฟไลน์ happyending

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
 :013: :013: เด็กๆเลยนะครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......

ออฟไลน์ lucio555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 4