ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แกะกล่อง ท้าพิสูจน์ดาวดังตัวท้อป เนตไอดอลสุดฮ็อต ปา เนื้อ นม ไข่ เน้นๆ น้องคูปอง@Strawberry  (อ่าน 34269 ครั้ง)

ออฟไลน์ นานนานที ⓃⓐⓝⓃⓐⓝⓉⓔⓔ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 157
ข้อความส่วนตัว ตอบไม่ค่อยทันนะครับ ขออภัยด้วยครับ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
ข้อความส่วนตัว ตอบไม่ค่อยทันนะครับ ขออภัยด้วยครับ

• *

บทสรุป น้องคูปอง ตัวท้อปร้านสตรอเบอรี่สปา ลาซาล

หน้าตา น่ารัก คุณหนู สไตล์พริตตี้

สูง 160 กว่า ๆ นม  34-35 แท้ ขาว จุกสวย ชมพู

ผิวขาวเนียน น่ากอด

งานนวด ดีพอใช้ได้

ตามใจ พูดจาเก่ง เอาใจเก่ง

สุภาพเข้าไว้ รับรองทอนกระจาย

ปล. 1 อย่าเชื่อการบ้านนานนานทีมาก ไปพิสูจน์เอาเอง

ปล. 2 ต่างกรรม ต่างวาระยังใช้ได้เสมอ สุภาพเข้าไว้ มีน้ำใจให้น้องตามสมควร

ปล. 3 ใครไปหาน้องคูปอง ฝากบอกว่า นานนานที คิดถึง

ปล. 4 มีรูปนมอันเซ็นต์อยู่ ถ้าใครอยากได้ เม้นในกระทู้ว่า "นานนานที คิดถึง คูปอง สตรอเบอรี่"

แล้วผมจะ PM นมอันเซ็นต์ ไปให้หลังไมค์เด้อ 555

• *

ออฟไลน์ T H E P

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 89
เดี๋ยวตามไปลอก เลยครับ  เพ่นานนาน ที่

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Soda99

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
นานนานที คิดถึง คูปอง สตรอเบอรี่"  :048:

ออฟไลน์ rustafa

• *
  • Like: 0
นานนานที คิดถึง คูปอง สตรอเบอรี่
 :035:

ออฟไลน์ Prosl

• *
นานนานที คิดถึง คูปอง สตรอเบอรี่ :034:

ออฟไลน์ jui_jo1

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
นานนานที คิดถึง คูปอง สตรอเบอรี่