ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องเชอร์รี่ บ้านดอกไม้ : งานดีมีซ้ำ  (อ่าน 546 ครั้ง)

ออฟไลน์ HVAC

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันนี้เข้าร้านประมาณบ่ายสองน้องเยอะพอควรไม่ได้จองใคร แต่เล็งน้องเชอรี่ไว้แถมน้องพึ่งมาด้วย
เจอน้องตัวจริง ตัวเล็กมาก น่ารัก ดัดฟัน มีรอยสักช่วงสะโพก คุยเก่ง พูดเพราะ
งานอาบน้ำ ก็ สะอาดดี ครับ  มีบอดี้ในห้องน้ำนิดหน่อย พอเสียว
ส่วนงานนวดดีครับ งานรวมๆก็ได้หมดนะทั้งkiss burn ครับ
อารมณ์มา เปิดoption จัดเต็ม ฟินสุดๆ

หน้าตา9    :  น่ารักดี ดัดฟัน
รูปร่าง9  :  แนวบางกรอบ ผิวขาว เนียน ตัวเลกมาก
ไฟหน้า8  : ไม่ใหญ่มาก ธรรมชาติ
ช่วงล่าง11 : ดีงามมาก สีสันสวยงามฝุดๆ
GF10    :  มาเต็ม แต่ทั้ง นํ้า และ ซาวด์
 :92: