ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปันๆชื่อนี้ไม่ทำให้ผืดหวัง ขาวเนียนไร้ที่ติ นมสวยมาก tulip ย่านฝั่งธน  (อ่าน 5557 ครั้ง)

ออฟไลน์ bbbbbbbbbbbbb.boy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 11
เริ่มจากมาโดยมิได้นัดหมาย มาถึงน้องต้อนรับอย่างดี เราก็นึกว่า pr คิดในใจ น้องน่าจะทำด้วย แต่เหมือนสวรรค์
น้องทำด้วยครับ ไม่พูดพร่ำทำเพลง น้องอาบน้ำดีมาก
ล้างล้วงฟัก  พูดจารื่นหูมาก  นมนี่สไลด์ตั่งแต่หลังยันจรวด

มาต่อที่เตียง พี่ชอบแบบใหนคะ จุ๊ยหัวนมมั๊ย
ได้หมดเลยจ้ะ ระหว่างที่มือสาวหน้าน้องก็ไลตั้งแต่
ปาก หัวนม จนถึงข้างล่าง ฟักไข่อย่างทนุถนอม พี่คะ
ทำไมครับ ขอร้องเพลงหน่อยนะคะ อุต๊ะ เชิญเลยคร้าบ
น้องขอบร้องเสียงสูงสุดคอ กับออกเสียง ร เรือชัดมาก
ลิ้นกระดก เป็นพัลลวัน เดี๋ยวค่อยต่อครับ

ออฟไลน์ bbbbbbbbbbbbb.boy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 11