ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "ปันปัน" สุขสม น่ารัก มีแต่ถอนถอน ทิวลิปสปา เพชรเกษม-สาย4 (ปา1ตัว)  (อ่าน 6503 ครั้ง)

ออฟไลน์ checkka84

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 49
วันนี้ได้มีโอกาสแวะเวียนไป ทิวลิปสปา สาย4 เข้าไป PR แนะนำน้องปันปัน การันตีความน่ารักก็เลยปันใจให้น้องเลย.....

ระหว่างรอน้อง PR ก็ชวนคุยไปเรื่อยๆ คุยไปยาวๆ เพลินๆ จนกลับบ้าน เอ้ย!!! ไม่ใช่น้องลงมารับขึ้นไปบนห้อง.....

น้องจัดการถอดผ้าถอดผ่อน จูงมือเข้าห้องอาบน้ำ....งานอาบดีมากถึงมากที่สุด ละเอียดถี่ยิบ ถูตัว ล้างหู ล้างคอ ถูหลังให้หมดจด  (เอาไป 10ดาว)

มาต่อกันที่เตียง "นวดก่อนไหมค่ะ".... ผมตอบรับทันที  ใจอยากนวดอยู่แล้วด้วย  น้ำหนักกด น้ำหนักนวด คือ แรงดี  สบายยยย เกือบหลับ  จนได้ยินคำว่า  หันหน้าไปเลยค่ะ..... :92:

เท่านั้นล่ะครับ  ผมพลิกมาทันที  เจอหน้าน้องใกล้ๆ เวลายิ้มนี่ ทำเอาผมระทวยไปหมดเลย  หนูขอจูบได้ไหมค่ะ  เล่นนมได้ไหมนะ ฯลฯ ทุกคำลงท้ายจะลงด้วยว่า "ไหมค่ะ" ฟังแล้วอาจเฉยๆ แต่น้องปันปัน พูดมันไม่เฉยๆ มันน่รักไปหมด

มาถึงงานก็ตามสเต็ป น้องขึ้นให้ จับไมค์ร้องเพลงไป  มีถูไมค์ สไลด์หนอน ทำเอาผมตัวกระตุกไปหลายรอบ  เพราะ เสียวสุดๆ  ซักพักผมขอควบคุมเอง จับหน้าอก กินไวตามิ้ว ช่างอร่อยยิ่งนัก  มือน้องก็ยังสาวให้ไม่หยุดหย่อน  จนสลับมานอนข้างๆ ให้เห็นหน้าใกล้ๆ ทำเอาอยู่ๆผมแพแตกเละเทะไปหมดเลย   :009:

แล้วก็พากันไปอาบน้ำ เหลือเวลาอีก 15นาที น้องก็ไม่รีบพาลง ก็เลยนั่งคุยเล่นกันจนเวลาหมด  พากันเดินจูงมือลงมาข้างล่าง

เจอหน้า PR มีถามเป็นไงบ้าง ดีหรือไม่ดี มีอะไรจะพูดไหม.....ผมได้แค่มองด้วยสายตาพร้อมยิ้มมุมปาก (เอาเป็นว่า PR รับรู้ถึงภาษากายของผมแน่ๆ)  น้องก็แซวคุยไรกันๆๆ..จนน้องเดินมาส่งถึงหน้าร้าน โบกมือลา  ครั้งหน้าพบกันใหม่

สรุป  น้องน่ารักมากกว่าที่เห็น  และเมื่อเห็นคงหลงรักแน่นอน