ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องของขวัญ @ Flower spa งานแรงโคตะระเทพ แจ่ม ๆ สเปร์สดดูดมันส์แลกกะจาย  (อ่าน 1029 ครั้ง)

ออฟไลน์ share

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
วันนี้วันว่างผมเลยแวะเข้าไปนวดผมได้จองน้องของขวัญไว้.  :81:  ผมก้อจ่ายค่าสินสอดน้อง รอพีอาตามน้องคับ

น้องได้ลงมารับ พาขึ้นหอผมเจอน้อง น้องน่ารัก ขาว ตัวเล็ก. ผมกับน้องลอบคาบไปอาบน้ำกันคับ

ผมมารอน่องที่เตียง น้องลงมาบอดี้ผมทั่วตัว. ลงมาสเปให้ผม เสียวสุดยอดจัดกนักเบยคับผมอดใจรอไม่ไหว :032:

เลยโหลดแผ่นซีดีส่ะเลย555 เราก้อจัดกันไปท่าเบสิกคับ พร้อมกับ....เสียงของน่อง เสียวสุดๆ

น้องเลยขอบ้าง ขอขี่ม้าคับ. อิอิ น้องมาควบผม เสียวเสียว คับ และเสียงครางคับ. โห!!!! น่าเกบไว้ฟัง

น้องควบผมจนเสียวไม่มีทางเลือก น้องจึงทำผมเสร็จไปเลยคับ เหนื่อยย.... นอนพักกันสักแปป เราก้อลุกไปอาบน้ำ

ออกมาแต่งตัวและก้อให้ทริปน่องไปพอประมานคับ เสร็จแล้วเราก้อแยกย้ายกัน น้องน่ารักนะคับ.

ไฟหน้าน้องแท้. สวยด้วย. ขาวด้วย 55 งานดีไม่มีตกหล่น ตัวเล็ก น่ารัก ขาว สวย ได้เลยคับ

รับรองผมต้องมาซ้ำอีกแน่นอน คับ :88:

ปล.ยืมร้าน