ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเมเปิ้ล เด็กใหม่ล่าสุด @หอหญิง ตัวเล็กๆ แต่เด็ดมากจริงๆ  (อ่าน 1218 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wellness

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 10

แวะไปหอหญิงเมื่อกลางดึกที่ผ่านมา เจอน้องเมเปิ้ล พีอาร์บอกว่าเพิ่งมาสมัครงานวันนี้เลย
วันนี้เป็นวันแรกที่น้องเริ่มทำงาน เอาว่ะ ลองจัดดูซักหน่อย เห็นน้องตัวเล็กน่าอุ้มดี

คุยไปคุยมา ปรากฏว่าน้องเป็นพยาบาล แต่ร้อนเงินเลยต้องแอบมาทำงานนี้
น้องเมเปิ้ล เป็นเด็กตัวเล็กๆ เลยครับ เอวบางร่างน้อย น่ารักน่าเอนดู พูดจาดี คุยสนุก ดูน้องเป็นเด็กนิสัยดีด้วย

เนื่องจากน้องเป็นพยาบาลมาก่อน เลยไม่ต้องเรื่องการดูแลเทคแคร์เลยครับ ดีแบบหายห่วงเลย
งานตามใจ อะไรก็ได้หมดครับ จะทาสี จะร้องเพลงสด ได้ครบเลย งานน้องออกแนวมือใหม่นะครับ
ไม่ได้เก่งมาก แต่ตั้งใจดีเลยแหละ อารมณ์ร่วมแบบกิ๊กเด็กเลย

ที่สำคัญช่วงล่างน้องแน่นมากจริงๆ
น้องบอกว่าไม่เคยมีแฟนเป็นผู้ชายมาก่อนเลนในชีวิต
ว่าแล้วเชียวทำไมแทงเข้ายากจัง (นิ้วๆ) อิๆ