ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เชอรี่ เรียกว่าเนียนนุ่ม ของดีบ้านดอกไม้ flower spa ปลาร้าน  (อ่าน 738 ครั้ง)

ออฟไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
เสาร์ที่ผ่าน นึกครั่นเนื้อครั่นตัว ส่องดูไทม์ไลน์แล้วนึกถึงลูกพีช เลยไลน์จองไว้
ขับรถไประหว่างทางก่อนเวลานัดสัก40นาที Pr ไลน์มาบอกน้องเจ็บจิ๊รับงานไม่ไหว
พร้อมขอโทษขอโพย ก็ไม่เป็นไรต้องทำธุระแถวนั้นอยู่แล้ว เด่วแวะไปดูสักหน่อย

พอไปถึงพีอาก็แนะนำๆ หลายคน ดูรูปแล้วยังไม่โดนเท่าไหร่ แต่อยากเหนตัวจิง
น้องเชอรี่สักหน่อยก้ไม่ได้หวังอะไรดูจากรูปแล้ว พีอาบอกรอแป๊บนะครับ พีอาเปิดประตูเดินออกมา
แอบเห็นน้องแว๊บๆก่อน เลยบอกพีอาว่า รูดเลยครับ 5555 น้องเข้าทางผมเลย
ตัวเล็ก หน้าตาน่ารัก ผมประบ่าหน่อยๆ ผิวไม่ถึงกับขาวมาก
จ่ายเสดน้องมารับ มองใกล้ๆยิ่งรู้สึกน่ารัก แอบเห็นมีสะโพกด้วยยิ่งเข้าทาง น้องเห็นควงแขนพาขึ้นห้อง
พาไปซะชั้น4เลย หอบเล็กน้อย น้องคุยเก่งมาก เรียกได้ว่าพูดตลอดกิจ555

นั่งคุยเล่นสักแป๊บน้องชวนอาบน้ำ น้องบอกหนูได้ทุกอย่างนะคะเว้นอย่ากัดพอ55
อาบได้สักพักไม่รู้น้องเมื่อยอะไรนักหนา มาคุกเข่าหน้าผม บอกสดได้ไหมคะพี่
จะเหลือหราาาา ถือว่าทำได้ดีเลย เลยบอกพอก่อนเด่วพี่จะแย่

ตัดมาที่เตียงน้องนวดให้น้ำหนักดีเลยเพลินๆ นวดไปคุยไป คุยเก่งมากกกก
แต่สักพักน้องก้เลิกคุยแล้วลุยเลย เล่นซะผมนอนคว่ำอยู่นอนตูดโก่งสู้เลย55
งานนัวน้องลื่นไหลดีมากครับ ท่าไม่ดีตามสเตปนักเที่ยวก็ขอผลัดรุกมั่ง เหนน้องหน้ากัดริมฝีปาก
แล้วมันอดใจไม่ไหว ไม่รงไม่รุกละเริ่มเลยละกัน ไม่นานก็เรียบร้อย น้องก็ยังคงชวนคุย
ตลอดจนหมดเวลา เรียกได้ว่าไม่เหงาเลย ใครชอบตัวเล็กอุ้มง่ายจัดได้เลยครับ
เออน้องหน้าอกจะเล็กๆ กะมีรอยสักที่สะโพกนะครับ แต่ผมไม่ถือเลยอิอิ^^