ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โครตคุ้มมมม จัดหนักจัดเต็ม ยากจะลบภาพน้องออกไปได้ น้องเจสซี่ @Floraspa  (อ่าน 4340 ครั้ง)

ออฟไลน์ ปีโป้ โคยโด่วถึงดาวอังคาร

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันนี้จองน้องคนนึงไว้ คือน้องเจสซี่
มาถึงร้าน เห็นหน้าน้องกับหุ่นแล้ว บอกตรงๆครับว่าโดนใจสุดๆ

ขึ้นห้อง น้องถอดออกหมด หุ่นจะเพอร์เฟคอะไรขนาดนั่น นมใหญ่มาก จุกสีชมพู
จิมินูนกำลังสวย น้องจัดเต็มตั้งแต่อาบน้ำ ตอนถูสบู่น้องเอานมมาสไลด์ใส่เต็มสุดๆ
ผมเกือบทนไม่ไหว พออาบน้ำเสร็จ น้องเริ่มไซร้ซอกคอ ไล่ถึงหัวนม ขนลุกซู่เลยครับ
แล้วค่อยๆไหลลงไปข้างล่าง จัดการเป่าปี่ โอ้โห้เสียวมากกก
เรียกได้ว่าร้องเพลงให้ผมฟังได้เทพสุดๆ จนผมทนไม่ไหว พลิกตัวน้องลงนอน
จัดการบรรเลงใช้แปรงทาสีทุกซองที่แปรงจะลงไปได้ เสียงครางน้องค่อยๆดังขึ้นเรื่อยๆ
เสียงครางเหมือนในแผ่นเลยครับ อารมณ์ร่วมมาเต็ม ผมรีบเอาหมวกมาใส่
แล้วดันไปสุดซอย  เครื่องน้องฟิตจริงๆ ไม่นานครับสบายตัว

ใครผ่านมาแถวพุทธมณฑลสาย4  อยากได้สวย model งานเทพ ลีลาเด็ด
ต้องห้ามพลาด น้องเจสซี่ ไม่ต้องพูดกันเยอะ น้องทำตามใจทุกอย่าง แบบมองตารู้ใจ
เทพจิงเรื่องงานบู้ ทำได้หมด น้องทำถึงใจ ใส่อารมณ์เต็มพิกัด เลียลื่น ถูสไลด์ งานดีไม่ผิดหวัง
ซ้ำแน่นอนคนนี้ซ้ำแน่นอน ติดใจมากบอกเลย

ปล.รูปน้องผมขอจากทางร้านมานะครับ

ออฟไลน์ p_parin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
จั่วหัวแบบนี้เกรงว่าท่านจะเป็นฝ่ายถูกไล่ออกจากบ้านแทนล่ะสิครับ.............................

ออฟไลน์ if

• โพสต์ผิดกฏ ครั้งที่ 1 (แบน1วัน)
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 38
ชุดนี้ ผ่านมากมายๆๆ ครับ