ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เเล้วเวลาก็พาเรากลับมาพบกัน...อีกครั้ง (ลูกโป่ง Funky spa) ปาไม่ถอด  (อ่าน 6942 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
จากวันแรกที่เจอเธอจนถึงครั้งล่าสุดที่เจอกันเป็นเวลาไม่ต่ำกว่าสามสี่ปี

จากเด็กสาวคนนั้น กลายเป็นสาวสวยสะพรั่งในวันนี้

น่าเเปลกใจเธอน่ารักขึ้นเรื่อยๆทุกครั้งที่เจอกัน

เธอมาๆหายๆ ช่วงมาก็มาแป๊บๆ ช่วงหายนี่นานเลย

จนผมเเอบท้อใจว่าเธอคงลาจากทางสายนี้ไปเเล้ว

เเต่พระเจ้ายังเข้าข้างผม เมื่อผมได้ข่าวว่าเธอกลับมาทำงาน

ผมจึงไม่รอช้าที่จะไปพบเธอ เธอคนที่ผมเฝ้ารอคอย ยิ้มของเธอยังคงทำให้โลกสดใส

เสียงหัวเราะของเธอทำให้ผมสดชื่น นมโตๆคู่นั้นทำให้ผมเเข็ง

5555 เเข็งใจถ่ายรูปเธอต่อไป

น่าเสียดายที่ต้องเซ็นเซอร์หน้าของเธอไม่งั้นคงจะได้เห็นรอยยิ้มของเธอ

เราไม่เจอกันพักใหญ่ กลับมาเจอกันครั้งนี้ไม่มีอะไรต้องคุยกันมาก

มาถึงก็ขอจับปาก่อนเลย เธอโพสท่าเก่งเหมือนเป็นนางเเบบจริงๆ

ผมถ่ายไปแข็งไป เธอเห็นยังเเซวเลย โหพี่จะรีบเเข็งไปไหน

เเหม่ ภาพที่เห็นตรงหน้าใครไม่เเข็งก็บ้าเเล้ว

ผมจับปาไปเรื่อยๆจนเป็นที่พอใจ เธอก็พาไปอาบน้ำ อาบเสร็จก็มานอนคว่ำรอเธอมา

เธออาบน้ำเสร็จก็มานวดพร้อมกับพูดคุยกัน นวดแป๊บๆเสียงสวรรค์ก็ดังว่า

“หันหน้ามาได้เเล้วค่ะ” เธอคงคิดว่าห้องนี้เป็นห้องคาราโอเกะ คว้าไมค์ไปร้องเพลงเฉย

ผมทำได้เเค่ร้องประสานเสียงให้กับเธอ เธอร้องไปกี่เพลงผมจำไม่ได้ ผมจำได้เเค่ว่า เพลิน

อิอิ

ว่าเเล้วผมก็ขอปฎิบัติหน้าที่ช่างทาสีบ้าง

เเต่เอาจริงเธอไม่ค่อยชอบ ไม่เป็นไร เราไม่ฝืนใจกัน

เเล้วผมก็ปฎิบัติการลับ!!!!

fdwlknfdm g,.a'lq33=gqemlmkdv,rt;l'wcsdvgme.t/y;L'
hrr;mhlwtmlfmg/,.t,gt';lger.,g.24/,mr;lvger./tvw[qpo4

ไม่สามารถบรรยายเป็นตัวอักษรได้จริงๆครับ

จบครับ
เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
ปาตัวสุดท้าย
เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Kae_psy

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 13
ต่าใช้จ่ายเท่าไหร่ครับท่าน
 :038: :038: :038:

ออฟไลน์ wavei

• *
  • Like: 12

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
ชอบครับ... :048:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
 :038: :038: โอววสุดยอดเลย เรือนร่างของน้องลูกโป่ง สุดๆ จริงๆ :84:

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
เยี่ยมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม

ออฟไลน์ seesun22

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
สวยครับ