ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครบ้างที่เลิกทำไปแล้วแต่ยังคิดถึงอยู่  (อ่าน 3295 ครั้ง)

ออฟไลน์ ra2

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: ใครบ้างที่เลิกทำไปแล้วแต่ยังคิดถึงอยู่
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2017, 05:41:10 PM »
ผมมี  เข็มหลุด  ฟังกี้ เเละ ไอซ์ และเชอเอมกับ เชมเตม pcs  เบรินรี่  ฮาร์บีช ffm

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
Re: ใครบ้างที่เลิกทำไปแล้วแต่ยังคิดถึงอยู่
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2017, 01:23:11 PM »
แชมเปญ ชิลเฮาส์ สุทธิสาร /บีซีจโชคชัย4

From now on, I will stand in Heaven.

ออฟไลน์ TaddyDaddy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2017, 01:17:41 AM »
พารา โลลิต้า ครับ

ออฟไลน์ Honey Bean

• ถึงจะเป็นการซื้อเวลาช่วงสั้นๆ  ผมก็เต็มใจที่จะใช้มันอย่างมีความสุข
  • Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2017, 02:05:50 AM »
 :019: ผมคนฝั่งธน ครับน้องที่ผมเคยขึ้น ตอนที่นี้ไม่มาแล้วร้านละสี่คนที่ผมประทับใจนะครับ
          ผมเที่ยวอยู่ในช่วงปี 2014-2016 แต่ตอนนี้ไม่เห็นน้องมาแล้ว ถ้าท่านใดมีข้อมูล
          หรือรู้ว่าน้องไปทำที่ไหนแนะนำด้วยนะครับ ตามหาด้วยไปเลย คิดถึงทุกคน
           ส่วนใหญ่น้องไม่มาทำเพราะมีผู้ดูแลครับ  หน้าเสียดาย

A. ร้านอารีน่า สปา ท่าข้ามพระรามสอง
              1.น้องจ่อมแจ๋ม   ดาวของร้าน เด้งหนึบ นมแท้สวย ผิวเนียนมาก เสียดายได้แค่ สี่รอบ มันสุดๆ
              2.น้องเอพลิว  สาย C สดหนึบ อารมร่วมดี เหมือนมีแฟนเด็ก แต่เป็นงาน ได้สามรอบ มาๆหายๆ
              3.น้องโฟโมสต์  ขาว หมวย หุ้นดี เอาใจเก่ง พูดจาดี สองรอบกำลังดี
              4.น้องโนนิ   สาย C ใสๆ ขาวหมวย สามรอบ   ยังคิดถึงอยู่เลย

H.ร้าน Hermess พระรามสาม
                 1.น้องเมย่า   หุ้นดีมาก ผิวสีแทน นมสวย สวิงมันหยด  ครบทุกรส สามรอบ
                 2.น้องเบลล่า  ดาวที่ร้าน ขาวหมวย หุ้นดี นมใหญ่  ออปชั่นครบ คุ้มมาก สามรอบ
                 3.น้องฟรีด้า  สาวตาคม นมโต ร่างเล็กอุ้มง่าย  แต่รอบเดียวหาย
                 4.น้องเพ้น    หุ้นนางแบบ สูงยาวเข่าดี เหมือนมาจากหนังสือ เสียดาย สามรอบ

ออฟไลน์ Equity

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
 ไข่มุก aspire spa ครับ