ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่สุดใน3โลก..สะเทือนวงการอีกครั้ง ใครว่านางฟ้าอยู่บนสวรรค์UNSEEN No.1Yesแน่นอน!  (อ่าน 47446 ครั้ง)

ออฟไลน์ StarBugger

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 9
*** ขอบคุงสำหรับการบ้านนะท่านหมื่นๆๆๆ...โซดาๆๆๆ... :044:

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
สุดยอดมากครับพี่ เด็ดจริง...
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
 เสียงครางด้วยความเสียวซ่านในอารมณ์ของเธอดังขึ้นเรื่อยๆ

สลับกับเสียงร้อง “อูยส์…พี่ขา……ช่วยหนูด้วยยย….ค่ะ..อูยส์…

เสียวจะตายอยู่แล้ว…ทำเถอะ..ๆ…อูย…อูยย..ซี๊ดด..พี่ขาาา ”

ผมเองก็เต็มกลั้นอยู่แล้ว เมื่อเห็นเธอเสียวจนขาสั่นร้องบอกให้ผมช่วย
:83:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
จับสองขาของเธอถ่างออกจนมองเห็นโคก ที่โหนกนูน อูมฟู ขาว

ขนไหมเปียก รูแฉะปริ่มน้ำรออยู่แล้ว ผมเลยเอาปลายนิ้วจิ้มลงตรงร่อง

แล้วถูขึ้นถูลงเป็นการสัมผัสแรก สร้างความสัมพันธ์ให้กับเนินของเธอได้รู้จักมักคุ้น
:89: :90:

• *

เธอครางในลำคอ ตัวเกร็งเป็นระยะ

น้ำหล่อลืน ฉ่ำแฉะเต็มขอบปากถ้า

นอนหลับตาพริ้ม เหมือนถูกมนต์
:83:

• *
สักครู่ ผมก็ค่อย ๆ กดปลายลำนิ้วลงในร่องรูฟิตคับตีบตันนั้น

เพียงแค่นิ้วผมทิ่มเข้าไปในรอยแยก เธอร้อง........

“โอ๊ยย.” สองขาสั่นระริก ขาสองข้างถ่างออกไปอีกจนสุดหล้า

ผมค่อยๆ ดันทีละหน่อย ๆ แล้วโน้มตัวทาบลงไปดูดสองเต้าขาวจั๊วะ
ของเธอ จนเธอเอาแขนกอดคอผมแน่นถ่างขาอ้าเต็มที่
:044:

• *
เล่นเอาผมเกิดอารมณ์หิว เป็นอย่างยิ่ง ผมจึงดันทีเดียวสุดกั่น

เธอร้องจ๊ากเสียงดังลั่นห้อง ตาเหลือกลาน ดิ้นพราด ๆ เหมือนปลาถูกทุบหัว

“โอ๊ย….เสียวววววว…โอย...เสียวจังเลยคะ..”
 แต่ว่านิ้วของผมได้เข้าไปสุดแล้ว
:013:

• *

• *
ในรอยแยกของเธอไม่คับเปล่า มันยังขมิบตอดนิ้วของผมตุ๊บ ๆ ๆ ๆ

อย่างแรงอีกต่างหาก อืมม…ของเธอช่างยอดเยี่ยมอะไรจะปานนี้

ผมกดอัดให้แน่นขึ้น โหนกประกบติดกันแน่น อัดแช่คาไว้นิ่ง ๆ
แล้วดูดปากพันลิ้นเพื่อเรียกความเสียวให้กับเธอเป็นการชดเชย
:006:

• *
เครื่องเธอร้อนขึ้นมาเรื่อย ๆ ในที่สุดก็ลืมตัว ปล่อยเสียงคราง

ซี๊ด..ซ๊าดออกมา ผมเลยเริ่มขยับนิ้วของผม แงะซ้าย แงะขวาเป็นการลองเชิง

แล้วบดถูกับโหนกโคกใหญ่ของเธอจนแคมโย้ไปโย้มาปลายเม็ดก็โดนนิ้ว
ของผมเสียดสี ถูไถ เธอถึงกับร้องครางไม่เป็นภาษา
:013: