ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: (สอบถาม) ร้านที่เป็นเครือเดียวกัน หรือใช้โมเดียวกัน  (อ่าน 1554 ครั้ง)

ออฟไลน์ DoppO

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ท่านไหนพอจะทราบมั้ยครับ ว่าร้านไหนที่ใช้คนละชื่อแต่เป็นเครือเดียวกัน หรือไม่เกี่ยวกันแต่ใช้โมเจ้าเดียวกัน

อยากทราบเวลาหาน้องที่จะขึ้นซ้ำไม่เจอ จะได้ลองไปส่องร้านที่น้องอาจจะโยกไปทำครับ

แต่ถ้าเป็นเรื่องเปิดเผยไม่ได้ ก็เข้าใจได้ครับ (อาจจะเป็นเหตุผลทางการตลาด)

ออฟไลน์ `Peerasit `

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
รอๆท่านศาสตราจารย์มาเปิดชี้แนะ
เท่าที่พอรู้คือผญหลายคนก็วิ่งไปหลายร้านนะครับ บางร้านเด็กก็วนๆครับ

ออฟไลน์ MaximumSpider

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 7
Penthouse นี่รวบรวมเด็กมาจากเกือบทุกร้าน 🤣🤣🤣🤣

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
เเพนเค๊ก  คัพเค๊ก เดอะมูน    เคลือเดียวกัน เดกวนเเค่เปลี่ยนชื่อ อยู่สาขาหนึ่งบอกว่า ด่วนวันสุดท้ายก่อนหาย เเต่ทำอีกสาขาหนึงมาหลายปี 55

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 281
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
มันมีอยู่ 7~8 กลุ่ม บางกลุ่มเปิดเผย บางกลุ่มไม่อยากให้รู้ หากลูกค้ารู้เองไม่เป็นไร มันคือผลประโยชน์ทางธุรกิจครับ

ทริคคือ จำหน้าน้อง ๆ ไว้ ครับ บางกลุ่มมีคนตอบละ แต่ยังตกหล่นอยู่ อาจบอกไม่ครบ หรือรู้แค่นี้ ก็ไม่ว่ากันครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.