ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปร้าน Oide กับ H.A.N.D บ้างคับ  (อ่าน 5182 ครั้ง)

ออฟไลน์ mochii

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
ใครเคยไปร้าน Oide กับ H.A.N.D บ้างคับ
« เมื่อ: เมษายน 24, 2018, 01:37:33 PM »
น้องๆ 2 ร้านนี้ น่ารักปะคับ ดรอปจากรูปบ้างไหมคับ
เห็นไม่ค่อยมีการบ้านเท่าไหร่

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
Re: ใครเคยไปร้าน Oide กับ H.A.N.D บ้างคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2018, 02:41:32 PM »
ร้านไม่เน้นการบ้านครับ เพราะเค้าทำโฆษณาค่อนข้างดี อ่านแล้วน้องๆ น่าสนใจน่าลองไปขึ้นดูครับ
ร้านในเครือมี spark อีกร้าน น้องที่มาทำงานที่นี้ถือว่าน่าไปลองขึ้นดูครับ
ผมแนะนำ spark จะไปสะดวก hand ถ้าไม่มีรถ

อยากไปลอง Oide  ที่นี่สักครั้งเหมือนกันว่าโอเคหรือเปล่า

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
Re: ใครเคยไปร้าน Oide กับ H.A.N.D บ้างคับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2018, 04:27:17 PM »
Oide / HAND / Spark เครือเดียวกัน

ทำเล ในเมือง แถวถ.นราธิวาสราชนครินทร์ / นางลิ้นจี่ / สาทร

คอร์ส หลายระดับ  แบ่งตามกลุ่ม model / super model  ราคาร้านในเมือง

น้องๆ ส่วนใหญ่ สาย C/O น่ารัก เขียนโปรไฟล์น่าติดตาม ปาสวย *แนะนำไปร้าน ชมตัวจริง ก่อนตัดสินใจ

การบ้าน อาจมีบ้าง ไม่มีบ้าง ด้วยเหตุน้องอาจไม่สะดวก และ ทางร้าน ไม่เน้นโปร-การบ้าน

:044:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2018, 10:16:05 PM »
เครือนี้รวมๆโอเคนะ ด็อกกี้ไป spark บ่อยที่สุด ก็มีทั้งข้อดีข้อเสียปนๆกันไป

เอาข้อด้อยชัดๆเลยคือ ราคาเครือนี้จะสูงกว่าที่อื่นสักหน่อย และไม่เหมาะกับคนที่ชอบเน้นจบเท่าไหร่ เพราะที่นี่เรียกจบกันที 2500-3000 ขั้นต่ำ(อาจมีบ้างที่ต่อได้ที่ราคามาตรฐาน2000แต่น้อย)

ส่วนข้อดีคือเค้าหาเด็กใหม่ๆเก่งจริงๆมีมาเรื่อยๆ อันนี้ต้องยกให้เลย

ไปที่นี่ต้องเตรียมงบเยอะๆครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 24, 2018, 11:00:54 PM »
Oide รูปร่างและหน้าตาจริง โดยรวมจะดีกว่า Hand

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 26, 2018, 10:30:00 PM »
เคยไปแต่ H.A.N.D กับ Oide ครับ ผมว่าน้องหน้าตาพอๆกันนะครับ
ยังไม่เคยไป Spark ท่านใดเคยไปช่วยแนะนำแนวเด็กๆใสๆบางกรอบสัก 2-3คนหน่อยครับ

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2018, 08:47:37 AM »
อย่าตัดสินจากรูปโปรโมทในไทมไลน์

แนะนำให้ดูตัวจริงก่อนจอง...

บางคนเหมือนคนละคนกันเลย...

ออฟไลน์ chp

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 12:27:48 PM »
เคยไป hand เด็กส่วนใหญ่โอเคอยู่ครับ แต่ไม่โอเคก็มี ที่นี้เหมือนจะสเปย์เปื่อยออโต้ แต่เด็กดูมีคลาสกว่าเด็กร้านอื่นทั้วไปนะผมว่า แต่ชอบสุดในhand ก็คงเปน spoii นี้แหละ งานเต็มที่เอ็นเตอร์เทรนสุดๆ

ออฟไลน์ chp

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 12:33:22 PM »
เครือนี้รวมๆโอเคนะ ด็อกกี้ไป spark บ่อยที่สุด ก็มีทั้งข้อดีข้อเสียปนๆกันไป

เอาข้อด้อยชัดๆเลยคือ ราคาเครือนี้จะสูงกว่าที่อื่นสักหน่อย และไม่เหมาะกับคนที่ชอบเน้นจบเท่าไหร่ เพราะที่นี่เรียกจบกันที 2500-3000 ขั้นต่ำ(อาจมีบ้างที่ต่อได้ที่ราคามาตรฐาน2000แต่น้อย)

ส่วนข้อดีคือเค้าหาเด็กใหม่ๆเก่งจริงๆมีมาเรื่อยๆ อันนี้ต้องยกให้เลย

ไปที่นี่ต้องเตรียมงบเยอะๆครับ
ผมเคยไปขึ้น อยู่คนนึง นัวไปนัวมาตอนแรกน้องไม่ยอมนัวไปมายอมใส่เสร็จทำเสร็จ เราก็คิดว่าคงเพิ่มเท่าที่อื่นทั่วไป สรุปโดนไป4500 รวมค่าคอสอีก 3500 เปน8000 อันนี้เรียกว่าผมโดนฟันรึป่าวครับ เพราะถามน้องแต่แรกน้องบอกไม่รับจบแต่พอนัวไปมาก็อดใจไม่ไหว แรกๆจะใส่น้องไม่ยอม ตอนหลังยอม แต่ไม่ได้ตกลงค่าเสียหายกันก่อน พอทำเสร็จ น้องบอกเลยปกตินู๋รับอยู่4500 ผมนิแทบเปนลม