ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยไปแซนวิชที่ SPARK บ้างดีหรือเปล่าบอกหน่อย  (อ่าน 1987 ครั้ง)

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 4
ใครเคยไปแซนวิชที่  SPARK บ้างดีหรือเปล่าบอกหน่อย

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
Re: ใครเคยไปแซนวิชที่ SPARK บ้างดีหรือเปล่าบอกหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 30, 2018, 02:18:46 PM »
รออ่านด้วยคน

สงสัยว่าจะทำกันยังไง เตียงเล็กห้องเล็กขนาดนั้น

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
Re: ใครเคยไปแซนวิชที่ SPARK บ้างดีหรือเปล่าบอกหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2018, 01:09:47 AM »
เคยครับ เลือกห้องได้นะ บอกพีอาร์ขอใช้ห้องใหญ่ฝั่งซ้ายได้ครับ จะได้ไม่เบียดกันมาก

ส่วนถามว่าดีไหม พอดีเด็กที่ผมขึ้นเป็นเด็กประจำนี่สิงานเลยออกมาโอเคอยู่ครับ (แถมตอนนี้ออกกันไปแล้วทั้งคู่ซะอีก55+)

แต่ถามว่าคุ้มไหม บอกเลยว่าไม่ค่อยคุ้มครับกับราคานี้เพราะ 2 คนก็คิดราคาเต็มๆครับ

ถ้าอยากขึ้นคู่แนะนำลองไปหาร้านที่มีเรทถูกๆดีกว่าครับ ที่spark เหมาะขึ้นเดี่ยวมากกว่า นอกจากคุณงบเยอะจริงๆๆ

ออฟไลน์ hidetox

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2018, 08:40:45 PM »
เล็งๆว่าจะไปลองที่นี้เหมือนกันคับ
ดูเเล้วเดินทางสะดวกดี

ออฟไลน์ chp

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2018, 12:20:42 PM »
แล้วแต่คู่ครับ ผมเคยไปมา 3 รอบ 3 คู่ งานไม่เหมือนกันสักคู่
คู่แรกคู่พี่น้อง รจนา รจนี อาบน้ำสะอาดมากกก แต่ไม่เปนงานเลยสรุปนั่งแก้ผ้าคุยกันจนหมดเวลา
คู่สอง คู่พี่น้อง มินอา ปาปาไรสักอย่าง อ่อ ปาปาย้า คู่นี้แจ่มนัวมัน ทอนกระจาย โหลดcdเรียบร้อย เสียดายผมเร็วไปหน่อย
คู่สาม คู่เพื่อน เฟิสไทม์ กับใครไม่รุ เฟิสไทม์งานดีตั้งใจบริการอยู่กับผมตลอด ไม่มีหวงตัว ส่วนอีกคน ไม่ค่อยเท่าไร อาบน้ำเสร็จก็ออกมาก่อน นั่งเล่นมือถือ เหมือนทำๆให้เสร็จๆไป แถมตอนสาวแรงมากไม่ใส่น้ำมันอะไรเลย ทำจนเจ็บ

คิดว่ามีโอกาสคงไปซ้ำคู่มินอา

ออฟไลน์ chuthiphol

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2018, 08:23:53 PM »
ไปลองมาเองกับตัวแล้ว 555
น้องเฟิร์สทาม กับ พี่น้ำชา ผมเคยไปขึ้นกับน้ำชามาก่อน 2-3 ครั้ง ถือว่าสนิทเป็นการส่วนตัว เจอน้องก็ชวนเมื่อไหร่จะมาขึ้นคู่สักทีก็เลยจัด
ตามที่กระทู้ก่อนผมบอก เฟิร์สทาม งานดีตั้งใจทำงานมาก ส่วนที่น้ำชาเหมือนละลายพฤติกรรมก่อนหน้านี้ที่งานไม่แรง
วันนี้น้องจัดเต็มปากหอมหวานด้านบน เฟิร์สทามสเปรย์ข้างล่างสุดยอดมากครับ ถือว่าถูกคู่เลย
แต่ผมไม่แน่ใจว่าพี่กระทู้ก่อนผมจะใช้เฟิร์มทามกับน้ำชาหรือเปล่า เพราะเค้าอายๆ เหมือนคู่กันครั้งแรก

แต่บอกตรงๆเลยนะครับ บันเทิงมาก ใช้เวลาเกือบเต็ม