ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียวขาสั่นกับสาวแนวห้าวๆน้องปันปันami  (อ่าน 2966 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนใจร้ายที่ไหนก็ทำ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ล่าสุดมาจัดน้องปันปัน ทรงน้องอาจจะดูห้าวๆหน่อยแต่น้องเป็นหญิงแท้นะครับ ขาวเนียน
น้องบริการดีมาก ตามใจอาบน้ำสะอาดมากๆเลยครับ นมน้องดูจากข้างนอกก็ยังรู้เลยว่าใหญ่มาก เลยขอเข้าไปล้วงจับ
น้องไม่ปัดป้องครับ อดใจไม่ไหวตอนอาบน้ำจริงๆ เลยขอน้องเสร็จก่อน 1 น้ำ น้องทำให้ครับ การดึงจังหวะพอใช้ได้ อาจจะยังไม่เก่งมาก
 แต่ดึงสโตกจนน้ำพุ่งครับน้องสะดุ้งเลย ครับแหะๆ จากนั้นมาต่อที่เตียง น้องนวดเก่งมากครับ นั่งคุยกันเพลินจากนั้นน้องจัดการ
 นวดให้ต่อน้ำสองครับ รอบนี้ที่เตียง ไปมาไม่ยอมให้เราเสร็จง่ายๆๆ พอจะเสร็จก็หยุดครับเปลี่ยนท่า
 เล่นเอาจนขาสั่นเลย ร่วมสิบนาที น้องเห็นเราคงรู้แบบสงสารมั้ง555 เลยจัดการรูดขึ้นลงด้วยความรวดเร็ว
พุ่งไปตามระเบียบครับ อาบน้ำเรียบร้อยคะแนนน้องปันปันนี้ผมให้8/10เลยครับ