ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดท้ายก็ได้เจอเธอสักทีน้องอันดา@lust spa  (อ่าน 3740 ครั้ง)

ออฟไลน์ bong_bankk

• ไปให้สุดต้องหยุดให้ได้
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
สวัสดีครับ วันนี้มาส่งการบ้านน้องอันดา สาวสวยแห่งlust spa(ผมว่าในแถบนี้ยกให้น้องเลยครับ)
มาเริ่มเลยดีกว่า วันนี้หลังจากทำงาน วิ่งหาลูกค้าทั้งวันตั้งแต่คลองถมยันท่าข้าม รู้สึกร้อนๆเพลียๆ ระหว่างกลับบ้านผ่านร้านพอดี เลยตัดสินใจเข้าไปดูซักหน่อยว่ามีน้องคนไหนบ้าง เดินเข้าไปในร้าน เหมือนเดิมครับ pr รูปหล่อคนเดิม เพิ่มเติมคือจำผมได้ด้วย(แอบดีใจ จำเราได้ด้วย) เรียกน้องๆออกมาวันนี้น้องเยอะมากกกกก สดุดตาอยู่2คน คนแรก สาวสวยประจำร้าน น้องอันดา อีกคน น้องเชียร์ คนนี้ก็สวย น่ารักไม่แพ้กัน ถามpr  pr ตอบคำเดียวครับ ได้ทั้งคู่ครับ งั้นผมเลือกน้องอันดาละกัน รอบหน้าค่อยเลือกน้องเชียร์ ตัดมาที่ห้องนะครับ วันนี้ก็เหมือนเคย ชั้น3เดินเมื่อยนิดๆ  น้องอันดาถามพี่เหนื่อยไหม อาบน้ำกันดีกว่า พอเข้าไปอาบน้ำน้องอาบดีมากครับ มีบอดี้ด้วย ล้างสะอาดทุกซอกมุม ออกมาน้องถามว่าพี่จะเริ่มเลยไหมหรือจะนวดก่อน ไอ้เรามันก็ไม่ได้รีบร้อนอะไร บอกน้องพี่ไม่รีบแล้วแต่เลยคะ น้องอันดาจัดการนวดเริ่มจากนอนคว่ำก่อน น้องมือหนักใช้ได้เลยครับ นวดหายเมื่อยเลย หันมาด้านหน้า น้องจัดการนวดต่อ แต่ทีนี้ไอ้น้องชายผมมันไม่ยอมนอน มันตื่นมาซะงั้น(ไม่ตื่นก็บ้านละครับ หุ่นน้องอกจะเเซ่บเวอร์ ขาวเนียน โตมากๆๆ) น้องอันดาบอกพี่นี่ดื้อจัง น้องเลยสั่งสอนไปทีนึงเต็มคำเลยครับ เล่นซะเสียวเเวบเลยครับ น้องจัดการนวด ไปบิ้วไป เล่นไปคุยไปสนุกสนานครับ เผลอแปปเดียวwot มาเต็มเกือบจะแย่เลยขอเปลี่ยนบ้าง เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา มาจบด้วยท่าเดิมwot ไม่ไหวละครับ เรียบร้อยน้องอันดาไปครับ มีความสุขมาก น้องน่ารัก ขาวสวย อารมย์ดี คนนี้เป็นอีกหนึ่งคนครับ ไม่มีหล่นแน่นอน ทอนอย่างเดียว ทอนเยอะด้วยครับ จ่าย100ทอน1000
คะแนนเต็ม10ให้11เลยครับ ให้เกินเพราะน้องน่ารักครับ ชอบๆๆ
สำหรับพี่ๆคนไหนไปหาน้อง ช่วยดูแลน้องดีๆด้วยนะครับ อย่ารุนแรงมากนะครับ เพราะน้องสู้ไม่ถอยแน่นอนครับ  ไว้มีโอกาสจะไปซ้ำครับ ไม่มีปลานะครับ อยู่กับน้องเต็มเวลาลืมจับปลามาฝาก เอาปลาร้านไปดูครับ

สรุปค่าใช้จ่าย ค่าคอร์ส-200(ส่งการบ้านน้องเอ็นจอย) +ทิป1เทา ตามสเต็ป :82:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: สุดท้ายก็ได้เจอเธอสักทีน้องอันดา@lust spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2018, 05:00:11 PM »
อาจารย์คนนี้ให้คะแนนเกินเต็มอีกละ

ออฟไลน์ bong_bankk

• ไปให้สุดต้องหยุดให้ได้
  • Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
Re: สุดท้ายก็ได้เจอเธอสักทีน้องอันดา@lust spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2018, 11:10:58 PM »
อาจารย์คนนี้ให้คะแนนเกินเต็มอีกละ

อย่าเรียกผมอาจารย์เลยครับ ผมเด็กน้อยหัดเที่ยวครับ แต่ก็นิดนึงครับ น้องเค้าบริการดี เราก็เชียร์ครับ ส่วนใหญ่ผมจะเชียร์ทุกคนครับที่ผมเคยไปมา น้อยคนครับจะไม่เชียร์(คือไม่ส่งการบ้านเลยครับ)