ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณครับ สำหรับการบ้านดีๆ แต่อย่างไรก็ดี ต่างกรรมต่างวาระน่ะครับ  (อ่าน 958 ครั้ง)

ออฟไลน์ Entoto999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 44
ผมลอกการบ้านหลายท่าน และหลายท่านก็คงเคยตามลอกการบ้านผม

ผมว่าสุดท้ายก็ต้องสุภาพกับน้องๆ และก็ ต่างกรรมต่างวาระครับ เพราะเราไม่รู้ว่าแต่ละวัน แต่ละครั้ง น้องเจออะไรมาบ้าง ดังนั้น ไม่ได้จำเป็นว่าทุกครั้ง เราจะได้เหมือนๆกันน่ะครับ

สุกท้ายขอให้โชคดีมีทอนครับ