ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แชมเปญ @Filling Spa :) :) :)  (อ่าน 2164 ครั้ง)

ออฟไลน์ titobilano

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แชมเปญ @Filling Spa :) :) :)
« เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 12:37:45 AM »
Filling Spa ปากทางพุทธมณฑลสาย 2 ฝั่งเพชรเกษม เป็น Spa ห้องแถวเล็กๆย่านฝั่งธนที่เปิดมานานละคับ
สิ่งแรกที่ผมนึกถึงคือร้านนี้แม่งปิดเร็วมาก สองสามทุ่มคนก็ไม่อยู่กันละครับ วันอาทิตย์ก็ไม่เปิด โปรโมตก็ไม่มาก
แต่ก็แอบสงสัยว่าทำไมร้านถึงอยู่มานานขนาดนี้ มีโอกาสเข้าไปลองเมื่อต้นปีเป็นครั้งแรกครับ ละก็ติดใจไปมาตลอด
วันนี้มีโอกาสอยากแชร์ทีเด็ดของร้านนี้ให้เพื่อนๆฟังคับ ร้านนี้มีน้องๆไม่มากครับเป็นตัวประจำเกือบทั้งนั้น
มีประมาณ 8 คนผลัดๆกันมา แต่สัดส่วนความดีงามสำหรับผมนี่เกินครึ่งเลยครับ โดยเฉพาะ “น้องโยเกิร์ต” และ “น้องของขวัญ” แต่วันนี้ผมจะมาส่งการบ้าน “ที่หนึ่งในดวงใจ” ของผมครับ

“น้องแชมเปญ”

ด้วยความขาวเนียนระดับ 16 ตีนถีบ หน้าหมวยอินเตอร์ และรูปร่างผอมเฟิร์มกำลังดีเหมาะสมที่จะมาเป็นเมีย เอ้ย!! แฟน เป็นอย่างยิ่ง เอาจริงๆผมแยกแยะสไตล์ไม่ออกนะครับ อันไหนบู๊ อันไหนหวาน อันไหนงานตามใจ แต่แชมเปญนี่แหละที่ทำให้ผมเข้าใจคำว่า “ฟิวแฟน”

รายละเอียดการทำงานของน้องผมขอไม่พูดนะครับ บอกได้แค่ว่าทุกอย่างมันเริ่มตั้งแต่เดินขึ้นบันไดละครับ ระหว่างอาบน้ำ ระหว่างนวด ไปจนบนเตียง Perfect ครับ

ผมไม่ใช่คนเที่ยวบ่อยนะครับ เดือนนึงไม่เกินสองหน ละก็ชอบเปลี่ยนร้านลองน้องๆคนนู้นนี้ไปเรื่อย แต่ตั้งแต่ไปร้านนี้มาเมื่อต้นปีผมจัดน้องแชมเปญไป 3 ครั้งละครับ ถือว่าซ้ำบ่อยที่สุดในบรรดาทุกคนแล้ว

ปล. ร้าน Filling สถานที่ไม่ใหม่นะครับ แต่สะอาดโอเคเลย ทำความสะอาดค่อนข้างดี เป็นร้านเล็ก ลูกค้าไม่เยอะให้ความรู้สึกเป็นส่วนตัว
ปล2. ราคาถ้าจองผ่านไลน์คอร์สละ 1,400 นะครับ โคตรรรรถูกกกกกกกก และเด๋วเข้าใจว่าเปิดวันอาทิตย์แล้วนะคับ
ปล3. ถ้าซ้ำน้องอีกคราวหน้าจะมาเล่าให้ฟังอีกครับ

ออฟไลน์ lucio555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 4
Re: แชมเปญ @Filling Spa :) :) :)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 01:31:33 AM »
 :035: น่าไปดื่มมาก   :81:

ออฟไลน์ Guy999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
Re: แชมเปญ @Filling Spa :) :) :)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 10:19:50 AM »
ไม่ได้ไปร้านนนี้นานมากเลย

ออฟไลน์ moomoow

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 10:34:40 AM »
ชื่อเดิมใช่น้องเฟี๊ยสต้าป่ะคับ