ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หนัง AV ชอบเล่นท่าอะไร…น้องจูดี้จัดให้หมด @Lize Spa RCA (+ปลา)  (อ่าน 3334 ครั้ง)

ออฟไลน์ HardCocker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
ต่อจากกระทู้ก่อน
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=395469.0

วันนี้ผมเล็งไว้แล้วว่าถัดจากน้องลอล่า…จะต้องเลือกน้องคนนี้เท่านั้น

"จูดี้"
ตัวเล็ก นมชมพูแท้ หน้าตายั่ว ๆ งานบู๊จัดเต็ม

:032: :032:

ตอนเข้าห้อง แรก ๆ น้องก็ดูไม่มีพิษมีภัยอะไร แต่พอน้องเริ่มเอาจริงเท่านั้นแหละ

ในหนัง AV เขาเล่นท่าไหนกัน น้องจัดให้ผมหมดเกือบทุกท่าเลย (ท่าแบบในรูปเลย)
ที่เด็ดกว่าคือ น้องเป็นคนขอเองว่าจะเอาท่าไหนบ้างนี่แหละ

น้องจูดี้ทั้งขึ้นขย่ม ทั้งกระแทกจรวดผมอย่างแรง แถมมีแกล้งกระแทกไม่หยุดอีก
แต่จรวดผมอึดพอ…ฝึกมาดีคับ อิอิ
เปลี่ยนท่ากันไปมาจนสุดท้ายไม่ไหวละ แตกเต็มขาน้องเลย
:048:

โคตรเหนื่อย + เพลียสุดๆ….ไม่คิดมาก่อนว่า เป็นดาราหนัง AV มันจะเหนื่อยขนาดนี้

แต่น้องจูดี้นี่สิ กลับดูไม่เหนื่อยเลย….แถมยังจะเอาอีก….ผมนี่อึ้งไปเลย
:038:

เป็นประสบการณ์สุดยอดที่น่าจดจำครั้งนึงเลยครับ ใครชอบงานแรงต้องจัดครับ
มาเล่นบทดาราหนัง AV กับน้องจูดี้ 
:032: :032:

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
Re: หนัง AV เล่นท่าอะไรบ้าง…น้องจูดี้จัดให้หมด @Lize Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 04:11:54 PM »
ภาพปลากรอบบ  วันนั้นเจอน้องขย่มท่านี้  ทำเอาฐานจรวดผมปวดไป 4 วันเลย :038:

มีอีกรูปแต่ลงไม่ได้ เดี๋ยวโดนแบน  :006:

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34
Re: หนัง AV ชอบเล่นท่าอะไร…น้องจูดี้จัดให้หมด @Lize Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 05:40:03 PM »
 :034:

• *
Re: หนัง AV ชอบเล่นท่าอะไร…น้องจูดี้จัดให้หมด @Lize Spa
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2018, 10:38:47 PM »
ตั้งแต่ผมเที่ยวมา น้องจูดี้นมสวยติด Top 5 ของผมเลย....ไม่เชื่อลองไปดู

ปล. ความจริงน้องขาวนะ(เหมือนรูปแรก) แต่ไฟในห้องทำให้ดูดรอปไป

:006:  :006:

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
ปลากรอบสวยครับ