ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องการทาสีและสเปย์ครับ เสี่ยงโรคติดต่อไหมครับ  (อ่าน 2471 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sun22

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สงสัยการทาสีและสเปย์สดมีโอกาสติด โรคอะไรไหมครับ
เพราะตัวเองก็เที่ยวบ่อยแต่ ยังไม่เคยลองครับ อยากจะลองซักครั้งเหมือนกันครับ
สอบถามผู้เชี่ยวชาญครับ

ออฟไลน์ *^* Nero *^*

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
เท่าที่รู้ก็เริมกับหนองในครับ

ออฟไลน์ SweepingHollow

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
อย่างที่เม้นบนว่ามาครับแต่รักจะเที่ยวก็ต้องดูดีๆครับก่อนจะทำอะไรเพราะบางงคนเป็นอะไรแต่อาการซ่อนไม่แสดงก็มีครับ

ออนไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ทางที่ดี เริ่มที่ตัวเราก่อน ครับ

ก่อนไปเที่ยวต้องสำรวจตัวเอง ว่าไม่มีแผลในช่องปาก

เคยมีเพื่อนผม คนนึงไปเที่ยว ไปทาสี กลับมาเจ็บคอ ไปหาหมอปรากฎว่าเป็น ทอมซิล อักเสบ เกิดจากการติดเชื้อ (คาดว่าน่าจะมาจากการทาสี)

เกือบต้องตัดทอมซิล ทิ้ง

พยายามรักษาตัวอย่าให้ตัวเองมีแผล ออกกำลังกายบ่อยๆ ถ้าร่างกายเราแข็งแรงโรคไหน ก็ทำอะไร เราไม่ได้ ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ yesitis

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เสี่ยงเกือบทุกโรค ยกเว้นเอดส์