ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อุตะ!.."ถ้าเจอเพื่อนเมียแอบมานวด จะทำยังไงดีครับ"ความลับนางฟ้าโคตรฟิน จอดรถF HD7  (อ่าน 26481 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2017
นิ้วเข้าไปฝังอยู่ในร่องของเธอจนสุดนิ้ว เธอปล่อยลมหายใจออกทางปาก

“รอเดี๋ยวนะ อย่างเพิ่งทำอะไรนะ มันคับจัง หนูอึดอัดด้วย พี่จ๋า….อุ๊ย..อย่าเพิ่งขยับ … ซี๊ด..เสียว..”

เธอก้มลงเลียและดูดหัวนมของผมบ้าง ผมเองก็ตื่นเต้นและเงี่ยนอย่าง สุด ๆ เธอไม่เคยเห็นอะไรอย่างนี้มาก่อน
:88: :89:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
เธอรีบก้มหน้าลงดูดนมอย่างแรง ๆ ใช้ริมฝีปากของเธอเม้มที่หัวนมแข็งของผม

เอวและสะโพกของเธอค่อย ๆ ส่ายไปมา ผมเองพอเธอส่ายสะโพกก็เริ่มเสียวน้องชายขึ้นมาทันที

เพราะเธอเลียลงต่ำ เธอโจมตีช่วงล่าง เลียจนผมยกสะโพกให้

ไร้สิ่งป้องกัน ความรู้สึกเหมือนได้นอนกับเมีย แต่ตื่นเต้นกว่าเสียวอย่างบอกไม่ถูก :87: :88:

:83:

ออฟไลน์ windstop

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :013:
เธอรีบก้มหน้าลงดูดนมอย่างแรง ๆ ใช้ริมฝีปากของเธอเม้มที่หัวนมแข็งของผม

เอวและสะโพกของเธอค่อย ๆ ส่ายไปมา ผมเองพอเธอส่ายสะโพกก็เริ่มเสียวน้องชายขึ้นมาทันที

เพราะเธอเลียลงต่ำ เธอโจมตีช่วงล่าง เลียจนผมยกสะโพกให้

ไร้สิ่งป้องกัน ความรู้สึกเหมือนได้นอนกับเมีย แต่ตื่นเต้นกว่าเสียวอย่างบอกไม่ถูก :87: :88:

โหพี่หุ่นโคตรดีครับ แค่อ่านน้ำแทบแตก

ออฟไลน์ 🚨🚧มๅเฟีย🚧🚨

• ❦ไปให้สุดแล้วหยุดให้เป็น❦
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 207
เฟรชทั้งตัวสมวัยเฟรช :032:

...ลงชื่อครับ... :048:

• *
เธอยิ้มให้ผมอย่างอายๆ เพราะผมจับเธอถ่างแข้งถ่างขา

เธอถูกจับพลิกให้นอนบนที่นอน สะโพกของเธอกลมดิ๊ก
ผมโนมตัว กอดและจูบเธออย่างลืมตัว เธอซี๊ดปากด้วยความเสียวอีกครั้ง
:013:

• *
ตอนนี้ผมอยู่ในท่าคุกเข่าตรง ระหว่างขาของเธอ

ผมปล่อยขาทั้งสองข้างของเธอไว้บนเข่าของผมทั้งสองข้าง

แล้วก็ใช้นิ้วค่อยๆ ถ่าง.....ให้อ้าออก ใช้มือขวากดลงไป

แล้วก็ค่อย ๆ แซกตัวโน้มทับเธออีกครั้ง ในเวลาเดียวกัน
:88:

• *
เธอเม้มปากแน่น เขาเริ่มทำตามใจตัวเอง ซึ่งเธอก็ไม่ว่าอะไร

กลับช่วยตอบสนอง ทุกท่วงท่าการนวดของผม ที่ทำให้เธอ

ผมก้มลงมองดูหน้าเธอ เธอหลับตาพริ้ม เหมือนมีความสุขมาก :91:

• *
 และเธอก็หายใจถี่ขึ้น เกร็ง จับแขนผมแน่น

เธอซี๊ดปากลั่น ผมรู้ว่าเธอเสียว หรือ เธอเจ็บ

ผมค่อยๆ  ผ่อนแรงลงหน่อย ยกตัวขึ้นให้เธอหายใจ

สะดวกขึ้น แต่ร่างกายช่วงล่างเรายังกอดกันแนบแน่นเหมือนเดิม

• *
ผมกดตัวลงอีกครั้ง เธอตกใจร้อง ว้าย….. ออกมาลั่น

เธอกำมือทุบแขนของผมดังปึ๊ก “อู๊ย … ดูซิ …. ทำเค้า…. “

ผมรีบโถมลงบนอกของเธอ ประกบริมฝีปากของเธอแล้วจูบเธออย่างเร่าร้อน
:87: :88:

• *
เธอก็รับจูบจากผม พร้อมทั้งส่งลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นของผม

แล้วผมก็เร่งขยับร่างกายอีกครั้ง เธอก็ช่วยตอบรับผมอย่างไม่ยอมให้หลุดไปไหน

เธอซี๊ดปากลั่น ผวาขึ้นกอดคอผมด้วยความสุดกระสันต์
เธอตวัดสองขารัดเอวผมจนก้นของเธอแอ่นลอยขึ้น
:038: