ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ค้างส่งรอบ2 สาวสวยคล้ายนางเอก AV. ชอบๆๆๆ MIYABI ประทับใจมากมาย  (อ่าน 1176 ครั้ง)

ออฟไลน์ Art of Art

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 66
สวัสดีคับ วันนี้กระผมมาส่งการบ้านน้องมิยาบิ ชื่อนี้ที่คุ้นเคย รอบจองแทบเต็มตลอดเลยละคับ วันนี้ผมมาขึ้นซ้ำรอบสองละคับ
มีรอบว่างผมก็รีบโทมาจองทันที

จะเล่าถึงตอนอยู่ในห้องสองต่อสองเลยแล้วกันคับ น้องหน้าสวยวันนี้มาด้วยชุดแดงแอบแซ่บน่าตีก้นสะจริงๆคับ เห็นแล้วมั่นเคี้ยวคับ ผมแอบตีไปที่ก้นเบาๆ  น้องยิ้มแล้วหัวเราะ น่ารักมากคับ 555 น้องเริ่มถอดชุดออก ชวนผมอาบน้ำตามเคย น้องก็ไม่รอรี หยิบสบู่มาถูเท้า ถูขา ไล่ขึ้นมาจับ...ที่กำลังเริ่มแข็งสู้มือน้อง น้องค่อยๆใช้นมมาบิ้วถูพร้อมสบู่ที่มีฟอง จนได้อารมณ์แข็.เข้าที่ผมชวนน้องล้างตัวเสร็จแล้วผมมานอนที่เตียงน้องเริ่มมาบิ้วดูดนม ระหว่างนั้นมือน้องก็จับ... สลับใหญ๋นมใหญ่ๆมาถูละคับ น้องเริ่มเลียไปที่ไข่ วนไปที่ขาอ่อนขนลุกสู่ เสี้ยวซาบซ่านไปทั้งตัว นี่ละคับที่ทำให้ผมติดใจเธอคนนี้ ไล่ลงไปเรื่อยๆดูดที่ปลายนิ้วมือผม มิติใหม่เหมือนหนังเอวีญี่ปุ่นละคับ พอสักพักน้องขยับปากมาที่สะดือ ไซร้คอ ช่วงล่างแฉะเช่นเคยวนอยู่ข้างๆพร้อมใช้มือขึ้นลงเสี่ยวสุดยอด จนผมแตกพ่ายในที่สุดคับ

เช่นเดิมขอใช้ปาร้านคับ

ออฟไลน์ jam123456

• วีนัส เทพีอโฟรไดท์ เจียมตัว มีสิทธิได้แค่รัก แต่ไม่มีสิทธิครอบครอง เพราะคนที่ปวดรวดร้าวไม่ใช่เธอ
  • Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 9
  • ห่วงใยหยกเสมอ
ที่ไหนคับ
- เธอเคยบอกใช่ไหมว่า "รู้สึกว่าตัวเองไม่มีคุณค่า"  แต่เธอมีคุณค่าสำหรับดวงใจน้อย ๆ ของฉัน  แต่ฉันไม่มีค่าในสายตาเธอ
- สัญญาที่คนพูดไม่เคยจำ  แต่คนฟังไม่เคยลืม
ลืมจริงๆ หรือไม่อยากจำ(สัญญที่ไม่จริงใจ)

ออฟไลน์ ✦kAßuホO✦

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
✦น่ารักน่าลอกฝุด ๆ เลยท่าน✦
 :81:
✦ปีศาจอ้างตนเป็นเทพ✦มนุษย์ย่อมกังขา สวรรค์ย่อมโกรธา✦คาบูโตะ...ไม่ให้อภัย✦

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ navin111

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องมิยาบิร้าน save house ใช่หรือเปล่าครับท่าน

ออฟไลน์ Art of Art

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
ใช่ครับ มิยาบิร้านเซฟเฮ้าพระราม 3 คับพี่ๆ ขออภัยที่มาตอบช้า