ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองของใหม่ ขาวน่ารัก บางๆหมวยๆ ป้ายแดงสดๆๆ เดกๆ "เปียนโน" เซฟเฮ้า  (อ่าน 957 ครั้ง)

ออฟไลน์ Art of Art

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 66
สาวสวยน่ารักหมวยๆ มาสมัครใหม่ๆเหนแค่คำโปรยของร้านเลยต้องทักมาสอบถามสักหน่อย
เปนอย่างไร ยังไง สำหรับน้องคนนี้ ? ได้เรื่องมาว่า สาวน้อยไม่เคยทำ ป้ายแดงใสๆ ขาวๆ
เอาละวาาาาา เจออะไรแบบนี้ก้อ เกิดความครุ่นคิด อยากจะลองกับเค้าสักหน่อย ไม่รีรอ

เมื่อถึงเวลานัดหมาย ถึงจะฝ่าเเดด ลุยฝน หรือจะลมพายุอย่างไรก้อไม่แคนเซิ้ลครับ
ลุยมาจนถึงร้านทันที ถึงจะเปียกเลกน้อยแต่คิดว่า คุ้มแน่นอนสำหรับวันนี้ครับ
ถึงร้าน น้องพีอาร์เดินไฟหน้าเด้งๆ มาเลย พี่ขาา จองไว้มั้ยคะ
ใช่ๆๆ พี่จองเปียนโน ผมรีบตอบทันที
ทางพีอาร์เดินไปตามน้องมาสวัสดีให้ผม จากนั้นไม่นานครับ
ไม่น่าเกิน 1 นาที น้องเดิน มาแบบเขิลๆ อมยิ้มมาเลย
สวัสดีคะ อูยย อู้ววว ขาว หมวย ดูดีมีสไตล์คือบับว่า ช่ายยยเลย
ควักเงินอย่างไว จ่ายไปให้พีอาร์ เเล้วก้อเดินไปข้างบน
ทางร้านบอกว่าพี่เลือกห้องได้เลยนะคะ น้องยังใหม่ๆ อาจจะงงๆ
+555 ได้เลยๆๆๆ ไม่ยากครับ น้องเดินไปามว่าพี่กินน้ำมั้ยคะ
ผมนี่อมยิ้มเลย เลยถามว่า พี่เปียกขนาดนี้ไม่หิวน้ำแน่นอนครับ ฮ่าๆๆๆ

ตัดบทมาที่ฉากในห้อง สาวน้อยแอบเขิล วางของวางถุงครีมอาบน้ำ
ผมก้อไม่รอช้าคว้ามือมาจับ น้องก้ออมยิ้มครับถถามว่ามาบ่อยมั้ย
ผมก้อบอกว่านานๆมาที น้องดูเขิลๆ ผมเลยบอกไฟมันหรี่ได้ เบาไฟเนาะ
น้องบอกว่าได้ๆๆคะ รีบพยักหน้าเลย ออกแนวเขิลๆ เพราะไฟสว่างเหลือเกิน

นั่งพักพอหายเหนื่อย น้องรีบพาผมไปอาบน้ำครับ เธอดูบางๆๆ ครับ อกประมาณ 32
ผิวพรรณดีเหลือเกิน ขาวสว่างมากมาย จุกหน้าก้อสีสวย อยากจับเหลือเกิน
ทั้งๆที่ควาามคิดผมแค่คิด แต่ไฉนเลย มือผมไปคว้าทันที พร้อมกับเอาลิ้นไปเลียไฟคู่หน้านั้น
ผมตกใจในสิ่งที่ผมเผลอตัวไปทำ แต่ยิ่งกว่านั้น ผมตกใจกว่าคือน้องยื่นอกรับสู้ผม ไม่หนีอายเลย

หลังจากอาบน้ำเสด น้องก้อไม่ได้อาบตื่นเต้นมากมายครับออกแนวจะงงๆ หมุนๆทำตัวไม่ถูก
ผมชอบฟิวส์ประมาณนี้นะครับเลยบอกไม่ซีเรียซอาบยังไงก้อได้คะ แต่น้องตั่งใจมากมา
แต่ทีเดดมันยุที่ฉาก นวด ผมแค่บอกไปว่า ไม่เน้นนวดนะคะ เน้น เสียว พูดไม่ทันจบ
น้อง ลุยมาเลียไฟหน้าผม ย้ำครับ เลียจิงๆ ปลายลิ้นอุ่นๆเธอ เลียมาที่ไฟหน้าครับ
ลุยมาอีก ดูดแรงมากถึงใจ ทั้งเจบ ทั้งเสียว น้องค่อยๆ ไล่ลงไปหว่างขา อื้มมมห์
โอ้ววว ทำไม มาตรงนั้นเลยหรออออ !!! ผมนี่ อดกลั้นวามเสียวไม่ไหว
จิกไปที่ผ้าปู ผมแทบไม่อยากเชื่อว่าเดกคนที่ดูใสๆ จะสุดยอดได้แบบนี้
เสียงครวญคราง อารมณ์ร่วมจิงแฉะสุดๆๆ ผมไม่อยากจะคิดเลยว่าจะมันส์ขนาดนี้
ไฟหน้าน้องไม่ใหญ่มากครับ 32 ไซส์นี้บางกรอบ ถ้าถูกใจพีั่ๆคนไหน จัดเถอะครับ
สาย C! แท้ๆ ขาวๆ เปียนโน safehouse ครับ

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34