ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ยุงลายจ๋า !!พี่ ขอเปลี่ยนจากตบ เป็นจูบ เป็นกอด เป็นหอม เป็นฟัดได้ไหม ของดีอีกคนของ ร้าน wow  (อ่าน 876 ครั้ง)

ออฟไลน์ balconyboy

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
การบ้านเมื่อวันพุธที่ผ่านมา ตั้งใจโทรจอง น้อง ยูเอาไว้ แต่น้อง
ไม่ว่าง ว่างอีก ส่วนตัวผมรอนานเกินไป เลยตัดสินใจเปลี่ยนเป้าหมาย
สุดท้าย เลือกน้อง ยุงลาย มาแทนครับ

หน้าตาน่ารัก ดูดี น่าอกตูมมาแต่ไกล แบบนี้จ้องจัด จ่ายค่าคอสไป 3000
แล้วก็ เดินตามน้องเข้าไปในห้อง พอเข้าไปในห้อง ก็ คุยกันก่อน ไม่รีบ
น้องก็ ไม่รีบ คุยกัน เกือบ 20 นาที จึงได้เข้าไปอาบน้ำ

งานอาบน้ำ ดูเป็น มาตรฐาน สะอาดดีครับ พออาบน้ำเสร็จ
ก็ มานอนรอน้องหลังจากนั้น ถึงขั้นตอนงานบิ้ว เริ่มจากที่น่าอกของผม
ค่อย ๆ ไล่ลงต่ำไปเรื่อยๆ เสียวดีครับ หลังจากนั้น ก็ ปล่อยไปตามอารม

สรุป
ลายแทงน้อง น้อง ยุงลาย ร้าน wowformen
สำหรับผม ทิปน้อง เพิ่มไป 300 บาท

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6