ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: กินเด็กป้ายแดงม.ดังล่างสวยในสามโลกอกตึงร้องลั่นมันโคตรๆน้องมาลีkunchaiyspa.ciip  (อ่าน 23426 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว

ผมเริ่มจะกลับมาทำนิสัยเหมือนเก่าที่เคยทำนั่นคือเห็นน้องร้อง

ด้วยความสุขเเล้วนั่นคือความสุขของผม..ท่านที่ได้ดูคลิปเเล้ว

ว่านั่นคือความปราถนาเเห่งความสุขของผมเเล้วครับ

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *

เริ่มดึงกางเกงในน้องลงข้างล่างเเล้วใช้มือกรีดกรายไปตรง*.

กลางลำตัวน้ำเริ่มไหล.ซึมออกมาความไวเป็นเรื่องของปีศาจ

สายเบรินผมเลื่อนตัวลงมาต่ำ.เห้นตรงกลางลำตัวค่อนข้างชัด

เจน..โอ้เเม่เจ้าของนางช่างสดสวยเเละงดงามซะเหลือเกิน

• *

ส่งปาไปก่อนครับเดี๋ยวเนื้องานของน้องตามมาเขียนทีหลังครับท่าน

สำหรับผมเเล้วถ้าตรงนี้มีความสดสวยงดงามนั่นหมายถึงการตัดสิน

ใจที่ถุกต้องในการขึ้นงานน้องในเเต่ละคน.เเล้วนี้มันคือความสวยงด

งามจริงๆครั้งหนึ่งในชีวิตในการเที่ยวในวงการกะปู๋..เลยทีเดียว.น้อง

มาลี

• *

ผมเริ่มเลื่อนตัวลงมาต่ำขึ้นเรื่อยลิ้นที่เคยวนอยู่ข้างบนตอนนี้

เริ่มมาวนที่ขาทั้งสองของน้องเเล้วความงามความปราถนาของ

ผมไม่ผิดหวัง..วนไปที่ขาซ้ายเเละขาขวาน้องเริ่มกระตุกเเต่

เด้งขึนมาหาลิ้น..เริ่มจับทางได้ล๊ะครับว่าต้องทำอย่างไรต่อไป

กับน้องมาลีคนนี้ดี..จึงจะทำให้น้องได้มีความสุขมากๆๆในการ

ขึ้นงานในครั้งนี้

• *

พอเริ่มรู้ทางหน้าขาก้เเยกออกจากกันผมเริ่มลุยภาระ

กิจนี้อย่างทันท่วงทีเพราะ..ของเเบบนี้ของโปรดของเราเลย

ผมเริ่มอย่างเบาบริเวณรอบๆๆน้องเริ่มมีเสียงเเสดงว่าน้องมาลี

ต้องโปรดปรานรสชาติการเบริน.หน้าเริมหงาย(ท่านดูจากคลิป)

มาเเล้วคราบตอนนี้

• *

เริ่มตวัดลิ้นใส่อย่างเบาขาที่หุบเริ่มอ้ามากขึ้นๆเรื่อยๆน้องเริ่ม

ส่งเสียงร้องดังมากด้วยความสุขเเละไปอย่างที่คาดหวังน้อง

ร้องดังผมเริ่มตวัดใส่อย่างไม่ยั้งเเละรุนเเรงมากขึ้นเรื่อยๆจาก

ตวัดมาขบใส่เบาๆปากเริ่มถามน้องว่า..เจ็บไหม..น้องไม่ตอบเเต่ส่ายหัวแทน

เเบบนี้เข้าทาง..ถามต่อปากยังเเทะเล็มไปเรื่อยๆเสียวเปล่า.เสียวมากไหมเสียว

อะไร..ไม่มีเสียงตอบจากน้อง

• *

น้องเริ่มส่งเสียงดังมาก.ทำให้รู้ถึงเวลานี้ต้องเบาลงเเล้ว..เพราะผมคิด

ว่าเวลานี้..น้องๆๆจากข้างนอกคงได้ยินกันเเล้ว.เลยเปลียนการกระทำ

ให้เบาลงมา..น้องก็เริมคลายเสียงลง..ผมเลยปล่อยให้น้องไปเรื่อยๆๆ

ไม่ต้องเกร็งมากไปกว่านี้..และหยุดการกระทำตรงนี้ลง

(ถึงตรงนี้ขอให้บอกเลยว่าน้ำผมยังไม่ได้อาบ)

• *

เเละก็คงไม่ได้อาบน้ำกันล๊ะตอนนี้วันนี้เพราะความมันหลัง

จากนี้มันยิ่งมากกว่าตอนเริ่มเเรกเสียอีก.....เเละมันก็คงมาก

ขึ้นไปด้วยตอนนี้ผ่านไปเเล้วประมาณ30นาที

• *

ช่วงพักแปปคลายลมหายใจจากรสสวาทจากกิมิ..ผมบอก

เลยว่าของน่้องช่างหอมหวานเสียยิ่งกระไรเเละผ่านการใช้งาน

มาน้อยมาก..เนี๋ยเขาถึงว่ากินของเด็กรสชาติหอมชื่นใจ.

อายุยืนยาวนานเป็นยาอายุวรรธนะ.เป็นอย่างดี

ออฟไลน์ SEBASTIAN SHAWN

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -1
ติดตามครับ การบ้านน่าลอกมาก