ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม๋อีกแล้ว บ้านดอกไม้ผมไม่เคยพลาดน้องริชซ่า แจ่มเรยไฟหน้าแน่นมือ ....  (อ่าน 2245 ครั้ง)

ออฟไลน์ share

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
ตอนแรกวันนี้ผมจะไปจัดน้องกัสจังส่ะหน่อย พอถึงร้านเห็นว่ามีน้องใหม่ ผมเริ่มรังเล ว่าจะยังใงดี ผมนั้งคิดอยู่พักใหญ่

ผมเรยตัดสินใจว่าจัดน้องใหม่ดีกว่าได้เทรนน้องด้วย 555 จ่ายเสร็จผมได้รอน้องสักพักแบ้สพีอาร์ก็ออกมาเชิญได้เรย คับ

แล้วผมก็ได้เดินตามน้องขึ้นไปน้องพาผมเข้าห้องใหญ่ ผมได้ถอดเสื้อผ้าของน้องออกแล้วก็ของผม แต่ผมไม่ได้อะไรอยู่แล้วเรื่องเป็นงานหรือไม่เป็น

เราอาบน้ำจนเสร็จ แล้วเราก็มาจัดกันต่อข้างน้อง บนเตียง น้องบิ้วได้ สาวมันส์ แล้วน้องก็ไปสเปร์สด พริ้วมากเรย คับ

วันนี้ผมมาจัดแค่ นี้ก่อนเพราะทรัพย์ไม่ค่อยพอ น้องสเปร์ไปด้วยสาวๆปด้วยสลัลกันน้องสเปร์อยู่พักใหญ ฟินมาก ไฟหน้าแจ่ม

ผมจับนัวร์มันส์เรย น่าจะประมาณ 34 หรืออาจจะมากกว่านั้น อีกไม่นาน แล้วผมก็ใกล้ที่จะเสร้จ แต่ผมไม่ได้ยอกน้อง ผมปล่อย ค.ป. เรย

แล้วน้องก็ลุกพาผมได้ล้างตัว แล้วก็ออกมาแต่งตัวพร้อมกัน แล้วน้องก็ลงมาส่ง ผมให้ทริป 5 ม่วง แล้วผมก็แยกย้าย เดียวไว้เจอกันใหม่