ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พริตตี้ mc นางแบบ ยินบูทดัง หุ่นดี งาน ดี ใหล จูบ ดูด ทาสี ครบ AREPRETTy spa  (อ่าน 9587 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสได้แวะไปร้านนี้อีกครั้งหลังจากห่างหายไปนานมากๆๆ จะไปหาพี่โต้ง แต่เวลา กับน้องๆๆไม่ตรงกัน

พอดี ในลายกลุ่ม ลงปลาน้องคนหนี่ง แต่น้องมาถึงมีลูกค้า จองรอบแรก  คุยกับพี่โต้ง บอกน้องว่างอีกที ตี1พี่ นั่งคิดเอางัยดี มันดึก แต่พี่โต้งบอกมาขึ้นเบยพี่ เชื่อผม หุ่นดี. สูง

เอาจองก็จอง ขับรถไปตาจะหลับไป ไปถึงมีลูกค้า อยู่ สองสามคนนั่งรอเพื่อนๆขึ้นงาน พี่โต้งบอกรอน้องแปปนะพี่ ขึ้นงานเดียวลงมา นั่งคุยกับพี่โต้ง

มีน้องๆๆออกมาหวัดดี น่าจัดหลายคน  น้องพรี้งน่ารักมากมาย. แต่ติดจองน้องใว้ ไม่นานน้องลงมา โห. แม่เจ้า สูงอะใรเบอร์นี่. น้องหวัดดีทักทายขอพักแปปผมบอกได้.  น้องพร้อมพาขึ้นห้อง ถึงห้องต้องบอกว่าน้องเป็นคน นิสัยดีมากๆๆ. ยอมรับ

ชวนคุยถามตลอด ผมพร้อม น้องพร้อม ถอดเสื้อผ้าออกมา แม่เจ้า งดงามยิ่งนัก หุ่น เอวอง อนงงามนัก
นมทำแต่ จุกสีสวยน้ำตาลอ่อน เล็ก

ล่างสวยตัดแต่งมาอย่างดี น้องพาไปอาบน้ำต้องบอกว่าการอาบน้ำ มืออาชีพจริง อาบดี อาบสะอาดมาก
อาบเสดไปเอาผ้ามาเช็ดตัวให้ แต่ผมบอกไม่เป็นใรผมเช็ดเองครับ.

ถัดมาทีเตียงเลย ผมนอนน้องมานั่งข้างๆบอกเดียวนวด หลังให้ก่อน น้องนวดหลังเก่งสบายสุดๆๆจนเวบาผ่านไปแทบหลับน้องเรียกเสียงเบาๆๆหันหน้าค่ะพี่
ผมหันมา น้องใช้เจลชะโลมทีชายน้อยผมรูดขึ้นลงเบาๆ

แต่ปากน้องใวมากๆๆ มาใช้ลี้นชะโลมชะทั่วตัวผม
ผมจับตูดน้องบีบเบาๆๆมือค่อยๆรูดจิ่มน้องไปด้วย
น้องนัว น้องบี้ว ไม่หยุดอย่างเสียว ไม่นานน้องนัวมาถึงชอกคอผม

แต่ปากน้องกับปากผมมา เจอกันตอนใหนมิได้นัดหมาย เราจูบปากกันและกันอย่างดูดดื่ม ลี้นตะวัดขึ้นลงเบาๆๆ มือผมจับหัวนมน้องเบาๆๆน้องก้อจับชายน้อยผมไปด้วย

เราใช้เวลาเเลกลี้นกันนานมากๆ จนผมต้องพอ
และขอเป็นฝ่ายรุกน้องบ้างผมดูด ผมเลียติ่งหูชอกหู
ลงมาตามคอ ตามหน้าอก ที แน่น จุกสวยดูดมันดูดนาน เหมือนคนกะหาย นมมา. น้องปล่อยตัวปล่อยใจ
ร้องเสียว

ผมเลียลวมาตามท้องน้อย และมา ถึงจุดไคแมก
คือทาสี หอยน้อยแดงๆๆปนน้ำตาลอ่อน
ผมทาสี อย่างบ้าคลั่ง น้องเสียวน้องร้องมือจิกหมอน
ขายกขึ้นฟ้าทั้งสองข้างผมจับขาน้องยกขึ้น ผมลงไปทาสีต่อ ไม่หยุดทาแล้วทาอีก ดูดแล้วดูดอีก

ไม่มีกลิ่น ผมดึงตัวน้องตูดน้องลงมาข้างๆขอบเตียง
ผมลงไปข้างล่างเตียงติดกับผื้น เพราะผมทาตอนอยู่บนเตียงขาผมเหน็บชา ตะคิวกิน ไม่ใหว ผมยกตูดน้องลอยขึ้นและทาสี สลับกับดูดนม จูบปาก อย่างพันลวัน

น้องร้องเสียวฟิวตอนนั้นใครมาฉุดก็คงไม่อยู่ แล้ว
ผมทาสี จนเพียร่างเลยบอกน้องมาทำต่อเถอะพี่ไม่ใหวละจะแตกละ น้องมาต่อ ผมนอน น้องมาก้มมาจูบปาก
และ มือชักๆๆ ลูบใข่ ขึ้นลง สุดท้ายผมไม่ใหว แตก เต็มมือน้อง น้องเอากะดาษมาเช็ดให้อย่างดี

ก่อนพาไปอาบน้ำอีกรอบและนั่งคุยกันก่อนได้เวลาลง
ต้องบอกว่าน้องคนนี้ทำงานเต็มที เต็มเหนี่ยวไม่มีงอแงชักเสียววินาที จริงๆ

น้องลูกพีช

ขอบคุณพี่โต้งทีดูแลกันครับ
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• *

• *
ปลา ยาวไป

• *

• *

ออฟไลน์ LOCOMOTIVE รถจักรน้อย หุ้มเกราะ มุดอุโมงค์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 39
คิดถึง อาจารย์แสน จัง หายนานมาก

ออฟไลน์ 🚨🚧มๅเฟีย🚧🚨

• ❦ไปให้สุดแล้วหยุดให้เป็น❦
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 207
มโหฬารบานตะไทจริง :032:

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ bd.

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ร้านอยู่ตรงไหนครับ  :035: