ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวย เพรียว งานดี พรี่เมี่ยม คำว่ามันยังน้อยไป บันเทิงมาก เมเปิ้ล แฮปปี้เนส RCA  (อ่าน 12249 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 852
  • wait 'til you get a load of me
สรุปการบ้าน  น้อง  เมเปิ้ล Happiness RCA

สรุปรายละเอียด

หน้าตา     9/10  (สวย น่ารักดี มีเสน่ห์)
รูปร่าง    9/10  (เพรียว บาง Slim เนียนดี)
ผิวพรรณ     9/10 (ขาว เนียน สัมผัสดี)
ไฟหน้า    8.5/10 (เล็กไปนิส เเต่เป็นกระเปาะ บีบมันมือ จุกติดลิ้นดี) 
ร้องเพลง     9/10 (ร้องจริง เอร็ดอร่อยมาก)
ช่วงล่าง     9/10  (สั้นๆเน้นๆ หนึบ น้ำแยะ ทาสีสะอาดอร่อย)
เรื่องบนเตียง    9.5/10 (ตามใจทุกอย่างไม่มีขัด ว่านอนสอนมันส์)
GF 9/10 (พูดเพราะ น่ารัก ชอบๆ) 

ค่าขนม... 3100 มั้งครับ จำไม่ได้ แต่ถุกดี คุ้มค่ามาาก

ปล...1
คะแนนที่ให้เป็นความชอบความถูกใจ+ความเกรียนส่วนตัว

ปล...2
การบ้านผมเป็นการแชร์ประสบกาม ไม่ได้ยุยงส่งเสริมให้...กัน
ทุกรูป ทุกคลิป ขอน้องก่อนแล้ว ไม่ต้องทำตัวเป็นพระเอกนะจ๊ะ

ปล...3
การบ้านไม่มีระดับ 1 2 3 มีแต่ระดับผมเอง 555+

Bad Ass
       Smart Ass
                Great Ass
                         DeaD PooL
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • wait 'til you get a load of me
ขา เรียว สวย เนอะ ว่ามั้ยครับ   :048:

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

• *
มุมมองจากด้านหลังก็น่าปะทะเป็นอย่างยิ่ง

หลายรูปลงไม่ได้ต้องขออภัย ในกลุ่มคงตาแฉะ 555

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
คุณภาพเด็ดดวง การบ้านนี้ต้องตามไปลอกละครับ  :035:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ checkka84

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 49
ท่านพี่เดดพลูกลับมาแล้ว....ขอบคุณการบ้านดีๆครับ :002:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ woww88

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ Damnitgay

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ยังเข้ากลุ่มได้อยุ่มั้ยคีับ

ออฟไลน์ Minions55

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ขอเข้าร่วมกลุ่มตะลอนทัวร์ หน่อยครับ  :84:

• *
เข้ากลุ่มทักไลน์ผมมาได้ครับ ถ้าไม่ติดภารกิจ ผมจัดให้ครับ   :044: