ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบนี้เรียกว่าหล่นได้หรือเปล่า  (อ่าน 1236 ครั้ง)

ออฟไลน์ haremnight

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
แบบนี้เรียกว่าหล่นได้หรือเปล่า
« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 01:34:36 AM »
วันนี้ได้ลองเข้าไปที่ร้านบ้านส้ม พระราม 2 มาครับ แต่เนื่องจากมาถึงก็ดึกละ สองทุ่มกว่าโดยประมาณ พีอาร์ก็บอกตอนนี้มีน้องว่างแค่ 1 คน ก็เรียกน้องออกมาดู ไม่ค่อยถูกใจผมเท่าไหร่ ก็เลยถามไปอีกว่าไม่มีคนอื่นละหรอ ก็บอกมีบีเอ็มอีกคน สนใจไหม (ไม่รุจะสลับคิว หรือไม่เชียร์แต่แรกก็ไม่รู้) แต่ผมก็ไม่สนใจเพราะเคยขึ้นมาแล้ว อยากลองเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้าง ก็เลยว่าจะกลับ

แต่พี่อาร์ก็บอกว่า เด๋วลองถามพลอยใสให้ ก้โทรคุยกับน้องพลอยใส ว่ารับงานไหม ชั่วโมงเดียว (ในใจ เอาละสิน้องไม่อยากรับงานปะวะ) อะสุดท้ายน้องก็ยอมลงมาให้ดูตัว ครั้นผมจะกลับก็กลัวพีอาร์จะสาปแช่ง ก็เลยลองรอดูตัว พอเจอตัวจริงเห้ยได้ สวย แบบสวยเลยยอะ ละบวกกับอยากลองกับน้องพลอยใสมานานแล้ว อะควักตังจ่าย ขึ้นห้อง

ขึ้นห้องมา ก็สเตปปกติอาบน้ำอาบน้ำ ผมพยายามชวนน้องคุย ใช้คำว่าพยายามเลย ถามมาได้แค่แบบ น้องกำลังจะกลับบ้าน วันนี้รับมา 5 รอบละ ผมก็อะขอโทษที่มาดึกไรงี้ คิดในใจกะจะให้ค่าแท็กซี่กลับบ้านแถมมไป ก็เข้าไปอาบน้ำ ธรรมดาไม่มีไรมาก มาที่เตียง ก็ให้นอนคว่ำ นวดหลัง นวดตัว แรงค่อนข้างเบาหรือผมอ้วนไม่รู้ 555 ก็เลยเฉยๆ แต่ในตอนนวดนั้นคือแบบบเงียบบบกริ๊บบบบบบบ ผมจนปัญญาจะชวนคุยละ เอาวะเงียบก็เงียบแม่ม มีแต่เสียงแอร์

จากนั้นก็นอนหงายก็บิ้วตามมาตรฐานไม่หวือหวา ไม่ได้เสียวไรมากมาย เหมือนพยายามเร่งให้เสร็จ เราก็ขอบุกบ้าง ขึ้นบนตัวน้อง น้องกอดล็อคคอไม่ให้เราหนีไปไหนนอกจากไหล่กับคอน้อง ถามดูดนมไม่ได้หรอ ไม่ได้ค่ะ จับน้องสาวก็ไม่ได้ โอเคร หัวเสียย ยอมละ เลยบอกน้องมาทำต่อเลยละกันพี่ไม่ถนัด ละก็ปล่อยๆให้น้องทำจนเสร็จจะได้รีบกลับบ้าน เสร็จก็เข้าไปอาบน้ำ ออกมา ต่างคนต่างแยกย้ายแต่งตัวคนละมุมห้อง ไม่มีแม้แต่เสียงคุยใดๆเหมือนเดิม โอเครผมยอมรับหงุดหงิดเบาๆ เสียดายตัง แต่งตัวเสร็จอยากจะเดินออกเลยไม่รอน้อง แต่ก็เกรงใจน้องอยุ่เลยรอออกพร้อมกัน แต่ก็ไม่ได้ให้ทิปน้องไรเพิ่ม น้องรีบกลับ ผมก็รีบกลับบ้าง ยอมรับว่าขับรถกลับด้วยความหงุดหงิดโคตรๆ ไม่รุแบบนี้เรียกหล่นหรือเปล่า หรือผมอาจจะทำผิดไรไป ก็ขอโทษไว้ ณ ที่นี้   :001: :001:

อันนี้มุมมองจากตัวผมเองนะครับ อาจจะต่างกรรมต่างวาระ คนอื่นไปน้องอาจจะบริการดีก็ได้ แต่น้องสวยมากสวยยจิงๆ ขาวเนียน ตัวเล็ก เขียนซะยาวเลย แหะๆ  :004: :004:

ปล ไม่ค่อยเห็นการบ้านของร้านนี้เท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ ดØŚ ♥~

• ความ~รัก~งดงามเสมอ
  • MOD
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1346
  • Line ID : jodorres
Re: แบบนี้เรียกว่าหล่นได้หรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 09:34:18 AM »

หล่น

แบบ ขาขาด
~รัก~ 
เธอ ตลอดกาล...

ออฟไลน์ จู๋กัดจิ๋ม

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
Re: แบบนี้เรียกว่าหล่นได้หรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 10:39:36 AM »
ผมว่าหล่นครับ
ถอดหมด อย่างน้อย ส่วนบนน่าจะให้สัมผัสได้บ้างนะ

ออฟไลน์ p_parin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 10:45:41 AM »
หล่นครับ แต่ยังดีที่ท่านเสร็จครับ

ออฟไลน์ Entoto999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 44
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2018, 12:00:24 PM »
ผมเจอแบบนี้ บ่อยครับ บางทีไม่ใช่รอบสุดท้ายของน้องด้วยครับ เลิกเที่ยวแบบนี้เถอะครับ ลงอ่างดีกว่าครับ ไม่รู้คำตอบนี้จะปลิวอีกไหม ปลิวหลายทีแล้ว 5555

ออฟไลน์ Epic669

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 01:08:29 PM »
 :048:

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 06:32:08 PM »
หล่นครับ เคสแบบนี้เจอกันเยอะ

เสร็จ แต่หล่น มันไม่ได้ฟิว น้องทำๆให้เสร็จไปแค่นั้น

ออฟไลน์ Guy999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2018, 08:51:44 PM »
หล่นล้านเปอร์ ลองน้องนินิวก็ดีนะครับงานดี ย้ายมาจากร้านอื่น แจ่ม จุกสวย นมใหญ่อยู่

ออฟไลน์ KiD&SmaLL

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2018, 12:42:42 AM »
 :027: :027: :027:  เห็นใจครับท่าน