ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ...ร้อนแรง ต้านแรงโน้มถ่วง ....ฟิสิกส์ @Wow plus  (อ่าน 14624 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387
Re: ...ร้อนแรง ต้านแรงโน้มถ่วง ....ฟิสิกส์ @Wow plus
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 11:15:51 AM »
เยี่ยมมากครับ  การบ้านพัฒนาถึงขีดสุดแล้วครับ ภาพสวย เซ็กซี่ คมชัด ท่าเอ๊กซ์  เนื้อหาน่าอ่าน  ปรบมือให้ครับ ขอให้คงคุณภาพเช่นนี้ต่อไปครับ

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
Re: ...ร้อนแรง ต้านแรงโน้มถ่วง ....ฟิสิกส์ @Wow plus
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 02:33:54 PM »
:013: สุดยอดครับบบ หุ่นแบบนี้ สงสัยต้องไปลอง

ต้องลองดู ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 02:34:28 PM »
พลังงานจลน์ Ek = 1/2 mv2

มีพลังงาน รวยไหมพี่ 55
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "

• *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2018, 02:34:51 PM »
เยี่ยมมากครับ  การบ้านพัฒนาถึงขีดสุดแล้วครับ ภาพสวย เซ็กซี่ คมชัด ท่าเอ๊กซ์  เนื้อหาน่าอ่าน  ปรบมือให้ครับ ขอให้คงคุณภาพเช่นนี้ต่อไปครับ

ขอบคุณครับ พี่เอ๊บ

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2018, 06:07:53 PM »
น้องอิงท๊อปกว่าครับร้านนี้ ทั้งหน้าตา และเรื่องความบู๊ดุเดือด