ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: +++ระดับท๊อปไฟว์ เจอทีไรน้ำหมดตัว เจนนี่ @Hermes พระราม3 ปาระดับHD+++  (อ่าน 14956 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
:81: :81: :81:

ระดับตัวท๊อปของวงการ ขนาดพูดกันว่าถ้ายังไม่เคยเจอเจนนี่ เรียกว่ายังไม่เคยไป นกป.จริงๆ สวยแบบนางฟ้า บริการระดับเทพเสียวกันจนขาสั่น กับ
เจนนี่ Hermes Spa พระราม3
ลงปาเรียกน้ำย่อยกันก่อนนะครับ เดี๋ยวมาต่อครับ

:85: :85: :85:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
:82: :82: :82:

ก่อนจะเริ่มการบ้านขอประชาสัมพันธ์ซักนิด เนื่องจากน้องเจนนี่มาบ่นว่า ลูกค้าหลายคนเห็นน้องที่ร้านตอนแรกชอบนึกว่าน้องจะหยิ่งเลยไม่กล้าขึ้นด้วย สุดท้ายพอมาเจอก็เรียบร้อยยย เป็นขาประจำน้องกันไปทุกราย ขอบอกตรงนี้เลยนะครับ ว่าเรื่องบริการของน้องเป็นที่รู้กันในวงการอยู่แล้วว่าดีแค่ไหน พูดดีคุยเก่ง สุภาพกับน้องรับรองทอนกระจุยกระจาย สำหรับท่านที่ผิดหวังกับการเที่ยว นปก ที่เจอแต่เร่งๆๆ ตำๆๆ บังคับๆ เมินๆ เร็วๆ ไล่ลงๆ  ลองมาเจอน้องเจนนี่ดู แล้วจะรู้ว่าเป็นยังไงนะครับผม

• *
:92: :92: :92:

เริ่มกันเลยนะครัช ไม่ได้เจอน้องมาพักใหญ่เลยเนื่องจากงานเยอะ มันอัดอั้น ทนไม่ไหวคิดถึงตัวหอมๆ เนื้อนุ่มๆเนียนๆ หน้าสวยๆ เรียวปากสวยมีเสน่ห์ รีบจองและเบิ่งรถมา ทำเลหาง่ายจอดรถสบายแถวพระราม3 เข้าไปน้องมารอเราอยู่แล้ว น้องเข้ามาไหว้งามๆ สวยไม่เคยเปลี่ยน ตัวเล็กน่ารัก น่าอุ้มไปฟัดแล้วกัดกินทั้งตัว น้องพาเดินขึ้นมาบนห้อง วันนี้โชคดีมาเร็ว เลยได้ห้องใหญ่ เตียงใหญ่สะใจเหมาะกับการรบที่ดุเดือด

• *

หลังจากอาบน้ำกันเสร็จหอมๆ ภาพตัดมาที่เตียงห่อผ้าขนหนูกันทั้งคู่ หลังจากคุยกันเม้ามอย ผมก็ทนกลิ่นหอมๆของน้องไม่ได้อีกต่อไป มือผมค่อยๆล้วงเข้าไปในผ้าขนหนูสัมผัสกับไฟหน้าขนาดกำลังดี ผมจูบพรมน้องเค้าไปทั่ว หอมจริงๆ อยากเอาไปเก็บไว้ที่บ้านคนเดียว มือน้องไม่อยู่เฉยล้วงเข้ามาในผ้าขนหนูผมบ้าง ตอนนี้มันสุดจะทนแล้ว ผมจัดการดึงผ้าของน้องออก หอมสะอาดไปทุกส่วนผมรับประกัน ผมกินมันอย่างเอร็ดอร่อย น้องเป็นคนเสียงเพราะจริงๆ ยิ่งฟังยิ่งสยิว ด้วยความโรคจิตส่วนตัว ผมจัดการยกแขนน้องขึ้นแล้วเลียชิมใต้วงแขนอย่างเอร็ดอร่อย(กรุณาอย่าเลียนแบบ อิอิ) ฟีโรโมนที่ติดปากติดจมูกมายิ่งทำให้อารมณกระเจิดกระเจิง จนเสร็จสมอารมณ์หมายไปในที่สุด

:85: :85: :85:

• *
:92: :92: :92:

น้องเจนนี่ Hermes Spa พระรามสาม ดาวดังที่คุณจะต้องไปสัมผัสให้ได้ซักครั้งในชีวิต สวยจริงไรจริง บริการที่ดีจนคุณไม่อยากเสี่ยงที่จะไปขึ้นกับคนอื่นอีก ลองไปเจอน้องซักครั้ง แล้วจะรู้ว่าที่ผมพูดมานั้นไม่เกินความจริงเลย ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามนะครับ พบกันใหม่การบ้านฉบับหน้าครับผม ^^

:85:ชมภาพสวยๆของน้องต่อด้านล่างได้เรยครับ :85:

• *

• *

• *

• *

• *