ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สายตูดเข้ามา!! รักสะดุดฉุดเธอมากอด จัดตัวท็อปของร้าน@Storyspa+ปลาด็อกกี้  (อ่าน 9747 ครั้ง)

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ใครที่ตามการบ้านผมบ่อยๆจะรู้ว่าผมชอบตูดมาก โปรดปรานการด็อกกี้แบบสุดๆ

น้องที่ขึ้นจะนมเล็กนมใหญ่ไม่มีปัญหาขอแค่มีตูดใหญ่ๆก็พอ และโดยปกติผมเป็นคนที่ชอบน้องงานแรงๆมากๆชอบคนที่บุกเก่งๆ

แต่ครั้งนี้เป็นครั้งแรกจริงๆที่ผมขึ้นงานกันน้องที่เป็นสายรับเยอะหลายรอบขนาดนี้

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
เหตุผลง่ายๆก็คือตัวจริงน้องหน้าตาน่ารักมากๆ สูงถึง 170

(เคยมีครั้งนึงผมขึ้นงานกับน้องเสร็จ เจอแขกเดินสวนมา มองน้องนาเดียแบบอึ้งตาไม่กระพริบเลย 55+)

ที่สำคัญมีตูดในแบบที่ผมชอบมากสุดๆ ลองดูรูปแล้วกันว่าจริงรึเปล่า น้องบอกว่าไม่แน่ใจว่าสะโพกตอนนี้กี่นิ้ว

แต่จากสายตาของผมที่ลองขย้ำดูแล้ว นี่คือสะโพกดินระเบิดระดับ 37 นิ้วเลย !!

• *
แต่ช่วงบนน้องก็สวยไม่แพ้ช่วงล่างเลย หน้าอกของแท้ที่สวยได้รูปใหญ่แบบพอดีๆ

อย่างที่บอกไปน้องเป็นสายรับนะ อาจจะบุกไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่ มีลิมิทคือจุ๊บได้แบบเบาๆ กับร้องเพลงไม่เก่ง

แต่ที่เหลือน้องฟิวตามใจดี ถ้าใครเน้นชงเองกินเองบุกเก่งๆมาจัดน้องนาเดียจะคุ้มค่ามาก เพราะน้องจุดติดง่าย

ผมทาสีไม่ถึง 5 นาที น้องก็ถึงจุดหมายแล้ว (แต่ถ้าใครชอบงานแรงๆผ่านได้เลยนะ)

• *
เสียงเนื้อกระทบกันตั๊บๆๆที่ดังเป็นระยะๆ สุดท้ายสะโพกอันกลมกลึงของน้องนาเดียก็พาผมขึ้นสวรรค์ไปถึงจุดหมาย

น้องอาจจะนานๆมาทีนะเดือนนึงอาจเข้าไม่กี่ครั้ง ลองสอบถามเวลาน้องเข้าจากที่ร้านดูแล้วกันครับ แต่ยังมาแน่นอนจ้า

เพราะน้องทำที่นี่ที่เดียวเท่านั้นไม่เดินสายไม่ย้ายร้าน ลายแทง "นาเดีย สตอรี่สปา"

**อ้อ ปลาชุดนี้มีเวลาจำกัดนะครับ

ออฟไลน์ Noomha

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 2
 :81: น่าสนใจเดียวต้องขอตามไปลอกการบ้านครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
+1 ให้ความดึงดูดของบั้นท้ายยยย

ออฟไลน์ vassa

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 19
ทำไมไม่ชวนนนน :006:

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
สุดยอดเลยครับสไตส์ท่านด้อกกี้เลยคนนี่ ตรูดใหญ่ๆแน่นๆเสียวโคตร... :048:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
ก้นสวย จัง ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click