ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: YES!แน่นอน โอ้ยๆ ที่สุดของแจ้"ไม่ไหวแล้วคะ อย่าหยุดนะ"อาไรฟะ?ตูงง ปลาสายCปี1+Uns  (อ่าน 22377 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
เธออกสวย หม้อตีบ น่าสัมผัสมาก

ผมละเมอเดินเข้าไปหา มือคว้าไปประกบขยี้ที่หน้าหม้อโหนกก่อนอื่นใด

เธอสะดุ้งเฮือกพลางหลับตา ยิ่งมือของผมลูบกดร่องขึ้นๆ ลงๆ

เด็กสาวแหงนหน้าหลับตาปี๋ ผลอเอามือลูบอกตัวเองเบาๆ

“พี่คะ..ช่วยหนูด้วย..”
:013:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
เสียงแหบแห้งหลุดออกจากลำคอของเธอ  :032:

ร่างเพียวบางค่อยถอยไปติดเตียงแล้วเอนตัวลงบนเบาะนุ่มอย่างเต็มใจ

ผมเคยมีประสบการณ์เรื่องผู้หญิงมาบ้าง มือยังคงบีบบี้อยู่บนโคกหนั่น

สลับกับซอกขาและสะโพก ใบหน้าของผมก็ซุกลงไปตรงหว่างขาหนีบ จมูกปากกด

• *
เธอจับหัวผมแน่นพลางบิดตัวไปมาเหมือนจะพลิกหนี

แต่ก็เปล่า ผมจูบตรงเนื้อนูน ลากลิ้นไปตามหน้าหม้ออูม

เนื้อของเด็กสาวช่างแน่นและหอมกรุ่นละไม

มือล้วงแซะ สาหร่ายดำสนิทพริ้วตาอยู่ตรงหน้า

ซุกจมูกลงไปในรอยผ่าขนาดใหญ่ เธอสะดุ้งเผลอยกก้นขึ้น  :81:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ mintjung

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ yaremail2000

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
สุดยอดครับ ติดตามผลงานของพี่นะครับ เสียวเหมือนอยู่ในเหตุการณ์จริงเลยครับ

ออฟไลน์ 🚨🚧มๅเฟีย🚧🚨

• ❦ไปให้สุดแล้วหยุดให้เป็น❦
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 207
ต้องฟันฟันนี่แน่ๆ :048:

ออฟไลน์ nokchachacha

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -1
หุ่นบางๆน่ารักครับพี่โซดา

ออฟไลน์ BigWinn

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
ขอบคุณครับ ปลาสวยมา :013:

• *

ขอมอบปลาที่เหลือ :82: