ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีทีสุดในรอบปี หุ่น ผิว พรรณ ใรทีติใดๆๆนม งานสุดๆๆน้องเฌอปรางพีคสปา+ปลา.  (อ่าน 10881 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสได้เจอน้องคนนี้วันแรกทีน้องมาเดินมาสมัคร

ต้องบอกเลยว่า โดนมากๆๆ หุ่นดี ขาว จั่ว  แต่ต้องยอมอด เพราะว่า ผมติดงาน แต่ พีอาแจ้งใว้ก่อนหน้าละบอกคิวเต็ม ละพี่

ได้ดูตัวจริง จดๆๆใว้รอคิวว่าง แต่พระเจ้า
3วันติดทีน้องแจ้งมา เต็มยาวเลย และน้องทำแค่ สามหรือสี่วันไม่แน่ใจรู้แต่คิวเต็ม

และน้องหายไปสอบถามทางพีอา บอกน้องลาพี่ไม่สบาย คงเป็นอาทิยต์ เลยรอ และพอดี น้องแจ้งมา แต่ดันมีจองเต็ม  เลยไม่ว่ากัน นั่งคุยกันน้องๆๆกับพีอา

แต่อาจจะมีโชดนิดๆๆรอบ 18.30 ลูกค้าแคนมาไม่ทันรถติด เสดโจร ดิ พีอาบอกเอาใหมพี่ บอกจัดเลยรออะใร  น้องบอกเขินๆๆพี่ เห็นตั้งแต่วันแรกแล้ว

เลยบอกรอเราว่าง555. คุยกันน้องเดินพาขึ้นห้องตามสเต็บ. น้องคุยดี มาก ยี้มนิสัยดี ชวนคุยตลอดผมดันคน โม้เก่งด้วย 555

นั่งลงบนเตียงนั่งคุยกัน ไปเรื่อยๆแต่ใจผมดิ ไม่ใหวอยากจัดการใวๆๆน้องบอกพร้อมยังค่ะพี่ เสียงเล็กๆๆเบาๆๆมาทีหู.  บอกพร้อมครับ. น้องมาช่วยถอดเสื้อผ้าให้อย่างดี เอาไป แขวนให้ชะเรียบร้อย

ผมรอน้องถอดบ้าง น้องถอดทีละชี้น ถอดออกมาพระเจ้า คนหรือกะดาษ A4 นิขาวชะขนาดนั้น
แต่ทีตกใจมากๆ นมน้องสวยจุกชมพูแดงๆๆอยู่เบย

ตัดกับผิวทีผมเปิดไฟสว่างวาบ ยิ่งขาวออร่ามากมาก
น้องพอไปอาบน้ำยิ่งในห้องน้ำยิ่งขาว สุดๆ เนียนกริบ
มองหาขี้แมลงวันชักตัวบนตัวน้องแทบไม่มี

น้องชวนคุยอาบน้ำให้ เราทำใจแข็งปล่อยให่น้องอาบให้เต็มที ไปเลยน้องอาบดี อาบสะอาดสุดๆๆอาบไปชวนคุยไป ไม่รีบร้อน   พออาบเสดผมเช็ดตัวไปนอนรอน้องอาบเสด

น้องอาบเสด เดินมา ถอดผัาขนหนูออก มานั่งตรงระหว่างขาผมผม และน้องนวดให้ก่อน นวดไปชวนคุยไป. นวดไม่นานมากผมบอกไม่ใหวแล้ว ดึงตัวน้องมากอด ตัวหอมมากๆๆๆ

น้องบอกเดียวจัดการให้ค่ะ น้องจัดการนัวผมทันที ตามชอกคอหู ลงมาตรงอกนม บิ้วอยู่นานมือจับชายน้องผมลูบเบาๆไปด้วย.

น้องบี้วได้ฟิวมากๆๆครับ นัวลงไปเรื่อยๆๆตามท้องและขาทั้งสองข้าง เบาๆๆแต่มือ จับชายน้องผมไม่ให้หลุด

ผมบอกขอนัวบ้างน้องนอน ผมจัดการนัวทันทีเช่นกัน
นัวชอกหู ชอกคอ ชอกแก้ม ลงมา ทีนม ทีสวยน่าทานน่าดูดทั้งคืนแบบนี้  ผมใช้เวลาดูดนมน้องทั้งสองข้างอยู่นานมากๆๆ.

อีกมือก้อบีบเบาๆๆ และนัวลงมาเรื่อยๆตามท้องทีขาวเนียน แบะจามชอกขา. และลงมาทีจิมิน้องที ตัดแต่งสวยงามมากมาย ดูปิดสนิท สะอาดตา
ผมเลียนิดๆๆหน่อยเพราะน้องบอกเดียวจะระคายเคือง

ไม่ว่ากัน ไม่ชี แต่มานัว ทีนมต่อ นานมากๆ
นอนนัวกัน น้องจับชายน้อยช่วยตลอด
ไม่นานผมบอกน้องมาจัดการต่อเบย

ผมนอนน้องจัดการนัวเต็มทีครับต้องบอกแค่ได้เจอน้องบิ้วผมแทบแตกละ เพราะแพ้ทั้งนมทั้งขาวออร่า
และการบี้วน่องต้องบอกมันได้ ฟิวสุดๆ

นัวไปชักไปนานเท่าใรไม่รู้รู้แต่ต่างคนก้อต่างช่วยกันดูดผมของกันละกันสุดท้ายพ่ายแพ้แตกไป
น้องจัดการให้และพาไปอาบน้ำอีกรอบให้อย่างดีจนเสด  ได้เวลากับบ้านพักผ่อน

ปล ใครไม่ขึ้นถือว่าพลาดมากคนนี้ บอกเลย
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• *

• *

• *

• *

• *

• *

• *
ขอบคุณทุกคนทีเข้ามาชมการบ้านครับ นานมาส่งที

• *