ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แคนน่อล@milk spa ซ้ำรอบที่4 ให้ซ้ำกี่ทีก็ไม่มีเบื้อจ้าาา  (อ่าน 31436 ครั้ง)

ออฟไลน์ dotaallstar

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
ผมเป็นคนนึงที่ไม่ค่อยชอบขึ้นงานซ้ำทั้งวงการมีไม่ถึง4ครับคนที่ผมเคยซ้ำ แต่กับแคนน่อลนี่เป็นรอบที่4แล้วแต่ก็ไม่มีทีท่าว่าจะเบื่อเลย ผมเจอน้องครั้งสุดท้ายเมื่อ2เดือนที่แล้วก่อนเธอจะหายยาวไปทำธุรกิจส่วนตัว ซึ่งพอมีเวลาว่างๆก็จะกลับมาทำทีแบบนี้ น้องเป็นคนที่ perfect มากที่สุดคนหนึ่งในวงการ คุณคงเคยเจอแบบหน้าสวยแต่นมแบน หรือไม่ก็ดีหมดแต่งานเบา แต่กับเธอคนนี้เรียกว่าเป็นที่สุดในทุกๆด้าน ราคา2500กลายเป็นราคาที่ถูกไปเลยครับ ทีแรกผมก็เข้าร้านไปอยากไปดูน้องๆคนอื่นบ้างก็มีหลายๆคนออกมาสวัสดีแล้วก็น่ารักเลยทีเดียว แต่พอน้องแคนน่อลเดินออกมา ทุกคนกลายเป็นสู้ไม่ได้เลยซะงั้น555 ก็เลยต้องซ้ำอีกรอบ

พอเราขึ้นห้องไปเพียงแค่ปิดประตูเธอก็เข้ามาสวมกอดแล้วบอกว่าเธอเงี่ยนมีอารมมากๆ เพราะไม่ได้เอามาหลายอาทิตแล้ว ทำเอาผมโคตรแข็งหลักจากนั้นเราก็ปล้ำนัวจูบกันอย่างเมามันบนเตียงแล้วพากันไปอาบน้ำ เรียกว่าโคตรฟินตั้งแต่ยังไม่เริ่มงาน มาให้คะแนนกันดีกว่าครัช

1.หน้าตา น้องน่ารักเหมือนเดิมผมว่าดูไปดูมาเธอคล้ายๆ เมพิช+น้องปันbnkนะ สวย ขาว หมวยมากๆ
2.หน้าอก ใหญ่แท้แน่นๆเหมือนเดิม เป็น35-36แท้ที่สวยมากไม่มีหย่อนคล้อยจุกสีสวย
3.ช่วงล่าง สวยมากฟิตเฟริม ไม่มีหย่อนข้างล่างสะอาดที่สุดไม่มีกลิ่นเลยครับ ถูกใจชทาสีแน่นอน
4.ผิว ขาวเนียนแบบละเอียดมากๆ เอามือลูบตรงไหนก็ไม่มีสะดุดเลย เลียได้ทั้งตัวจริงๆ
5.เนื้องาน โคตรดีแบบถึงใจ เธอเป็นคนที่ปลุกอารมได้ดีมากๆครับแข็งเป๊กตลอดทั้งชั่วโมงจริงๆ
6.GF ฟิวแฟนคุยดีน่ารักมาก เราคุยกันตั้งแต่เรื่องธุรกิจยันสุขภาพต่างๆ น้องเป็นคนสะอาดมากๆนะครับ

สรุป11/10 โคตรดีเป็นอีก1คนที่ดีที่สุดในวงการจริงๆ  :044:

ออฟไลน์ konbannok

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 4
สุดยอดคับ

ออฟไลน์ KoiJoker

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 45

ออฟไลน์ Immotal

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9