ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ สด ใส น่ารัก นมแท้ 38 มาพร้อมกับโปรแตกไม่อั้น คุ้มค่าทุกบาท น้องพอร์ช ชอย กิ่งแก้ว14/1  (อ่าน 10651 ครั้ง)

ออฟไลน์ san -dee

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 749
มีโอกาสแวะไปหาน้องพลอยเจ้าของอีกครั้ง หลังจากห่างหายร้านนี้ไปนาน
ประจวบกับ มาทำงานทีหนอกจอก และเลิกงาน จะกับ
ขับรถกับบ้านดันฝนตก รถติดขาเข้ามอเตอร์เวย
เลยทักหาน้องพลอย. เพราะดูในกลุ่มไลนร้านเห็นมีลงน้องคนนี้ใว้

บอกนม 38 เด็กใสๆๆใหม่ ไม่เคยทำ มาได้ สองวันแต่รอบเต็มหมด น้องพลอยบอก มีรอบนะพี่ จริงน้องกับใว แต่ถ้าพี่จะเอา ก้อได้รอบสุดท้าย18.30
เลยจอง ขับรถไปก้อคงพอดีถึง เพราะฝนตกหนักรถติด

ไปถึงก่อนเวลาน้องขึ้นงานอยู่ นั่งคุยกับน้องพลอยกับพีอา  ไม่นานลงมา น้องบอกพร้อม ดูใสๆๆน่ารักดี
พีอาถามเอาห้องใหม่นะพี่ใหญ่ดี.  น้องพาขึ้นห้อง

ไม่ได้มานานจริงๆๆมีห้องใหญ่มากๆๆและทำใหม่ เลย
ไปถึงก้อนั่งคุยกับน้อง ถามตามประสา คนเทียวกับน้องใหม่.

คุยกันพอสมควร น้องบอกพร้อมยังค่ะพี่. เดียวต้องรีบกับ แม่โทรตาม บอกได้ครับ น้องถอดเสื้อผ้าออกมา พระเจ้า นมใหญ่จริง แต่ตามแนวโนมถ่วงทำดาของโลก

น้องพาเข้าห้องน้ำ ไปอาบน้ำให้ และอาบให้อย่างดี
โดยผมไม่ได้ มีคำแนะนำหรือบอกสอนน้อง คงมีพี่ๆๆและน้องสอนกันไปบ้าง อาบจนเสด ผมมารอทีเตียง

น้องขออาบต่อ อาบเสด น้องมานั่งข้างๆบอกเดียวหนูนวดให้ก่อนนะค่ะ ผมบอกได้เลยครับ น้องนวดให้
เราก้อจับลูบบีบนมน้องไปด้วยเบาๆ

นวดอยู่นาน จนผมบอกพอละนัวบี้วเบย น้องจัดการนัวทีนมผมมือค่อยๆๆจับชายน้องผมไปด้วย และลูบเบาๆไปด้วย น้องบี้วไปทั้งตัวผม ตามตัวลงไปตามท้อง

และขาทั้งสองข้างและตรงร่องขา ผมน้องบี้วดีและเลียดีจริงๆๆและ เลียมา ตรง ชายน้อยผมเบาๆๆขึ้นลงไปมาต้องบอกว่าน้องเลียได้เสียวมากจริงๆๆ

จนผมไม่ใหวดึงตัวน้องขึ้นมา ดูดนมทีใหญ่ อย่างเมามันน้องงานตามใจมากไม่มีง้อแง
ผมทั้งดูดทั้งบีบนมน้อง ทั้งสองข้างนานมากๆน้องเอานมเอสตัวมาทับแทบหายใจไม่ออก

ผมบอกให้น้องนอน ลงและจัดการนัวนมน้องต่อ
และนัวจูบดูดเลีย ยาวๆๆไป. น้องก้อมีเสียว
และผมให้น้องมาบี้วมานัวต่อและชักๆๆนานมากจนน้องเมื่อยมือ

ผมบอกมาพี่ช่วยเอง และใช้เจลเทลงตรงร่องขาน้อง
และให้น้องหนีบขาใว้ เราก้อเอา ชายน้องเสียบร่องขาถูๆๆๆขึ้นลง นานพอสมควร น้องก็ช่วยอีกแรงทั้งกอดทั้งดูดนมช่วย ผมเต็มทีสุดท้ายก้อพ่ายแพ้ไป

อย่างหมดจด. จริงน้องบอกมีโปรเสดไม่อั้นนะพี่
แต่ผมเกลงใจน้องเพราะแม่น้องโทรตามโอกาสหน้าค่อยว่ากันใหม่

ใครไปหาน้องก้อถนอมน้องให้อยู่นานหน่อยครับ
น้องงานแบบนี้ กับราคาแบบนี้ ผมถือว่าคุ้มครับ
ขอบคุณน้องพอร์ช
ขอบคุณน้องพลอย
ขอบคุณพีอา
และขอบคุณพี่ๆน้องๆๆสมาชิกทุกท่านครับ
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
คิดดี  ทำดี  ต้องได้ดี   คิดไม่ดีทำไม่ดี ไม่มีวันได้ดี

• *

ออฟไลน์ akelux

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1 (0645230898)

• KapooClub Spa
  • *
  • Like: 9
  Princess Spa กิ่งแก้ว 14/1
ขอบคุณ พี่แสนดี มากๆๆ ที่สละเวลา เขียนการบ้านให้ที่ร้าน

ร้านเปิดบริการตั้งแต่10.00-24.00น.ทุกวันคะ

โทร 0918290600
0645230898

ID  spaprincess
ID  princess141

ยินดีรับบัตรเคดิตทุกธนาคารคะ
***ที่จอดรถสะดวก ห้องสะอาด***
[/b]

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

ออฟไลน์ BIGMAMA

• ชอบสาวๆรักสาวๆทุกคนเบย
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 764
  • ยินดีไปทุกที่ ถ้ามีของดี กระซิบได้คับ
เบญจศีล สิกขาบทที่ ๔ มุสาวาทา เวรมณี
ศีลข้อนี้บัญญัติขึ้น เพื่อเป็นการป้องกันการทำลายประโยชน์ของกันและกัน ด้วยการพูด คือ ตัดประโยชน์ทางวาจา และรักษาวาจาของตนให้เป็นที่เชื่อถือของคนอื่น

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.

ออฟไลน์ 🚨🚧มๅเฟีย🚧🚨

• ❦ไปให้สุดแล้วหยุดให้เป็น❦
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 207

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12