ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาอีกแล้ว Feel Good club น้องเมเม่  (อ่าน 1070 ครั้ง)

ออฟไลน์ 💎🧛 ♂️ Diamond Death 🧛 ♂️💎

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
มาอีกแล้ว Feel Good club น้องเมเม่
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2018, 03:50:09 AM »
วันนี้ผมได้แวะเข้าไปที่ร้าน Feel Good มา พอดีไปทำธุระแถววงเวียนใหญ่ พอดี

เรยแวะจัดส่ะหน่อยพอถึงร้านผมเห็นพีอาร์รับ ลูกค้าอีกท่านอยู่ผมเรยนั้งรอ ประมาณ 15 นาทีได้

แล้วก็ถึงคิวของผม ผมเล็งไว้ในใจอยู่แล้ว ผมนี้นั้งลุ้นเรยอย่าขึ้นน้อง เมเม่ น่ะ ตั้งใจมาหาด้วย

ลูกค้าอีกคนขึ้นเปเปอร์ ไปผมนี้โล้งอกเรย แล้วผมก็ชำระค่าผ่านทาง แล้วก็รอน้องมารับ

นั้งรอไม่นาน แล้วน้องก็ออกมารับ ผมก็เดินตามน้องขึ้นไป พอถึงห้องผมก็จัดการถอดแล้วก็ไปอาบน้ำ

พร้อมกับน้อง งานอาบน้ำดีสะอาด ไฟหน้าพอได้ งานค่อนข้างที่จะได้หมด ไม่หวงตัว บอดี้ก็จัดเต็ม

ยิ่งออฟชั่นยิ่งจัดเต็มเข้าไปอีก มันส์มากๆ โอนทริป 2 ใบเทา เสียงครางนี้ฟังแล้วเสียวเรยย

จูบแลกได้หมด พอเสร็จเราก็นอนคุยกันอยู่สักพักแล้วก็ไปอาบน้ำแล้วก็ออกมาแต่งตัวพร้อมที่จะกลับ

แล้วน้องก็ลงมาส่ง บอกเรบผมต้องมาจัดอีก แน่นอน ของดีจึงมาบอกต่อ  :044: