ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวฮ๊อทที่มีแต่คนตามหา ณ บ้านคุณชาย  (อ่าน 6408 ครั้ง)

ออฟไลน์ konun

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
  • ไม่เคยหล่น....ย่อมไม่รู้ว่าทอนเป็นอย่างไร
สาวฮ๊อทที่มีแต่คนตามหา ณ บ้านคุณชาย
« เมื่อ: สิงหาคม 27, 2018, 04:31:45 PM »
น้องคนนี้มีรูปเข้ามาให้ผ่านตามาพักหนึ่งแล้วว่าจะมาทำงาน
ตั้งแต่เห็นครั้งแรก ผมก็จดจ่อตั้งใจจะพลีกายให้น้องเขามาโดยตลอด  :81: :81: :81:

แต่ก็ได้ข่าวเป็นระยะว่าจะมา แต่ยังไม่พร้อม เลยยังไม่มา
ข่าวกระเซ็นกรเสาวว่ามีหนุ่มน้อยใหญ่หวังพลีกายในรอบเทรนนิ่งเช่นผมมากมาย

ทำไมจึงเป็นเช่นนั้นหนอ
เธอ สวย น่ารัก งามหยด หุ่นเป๊ะ ผิวพรรณ ผุดผ่อง ข่าวมาว่าอย่างนั้น
เป็นแรงผลักดันเพิ่มความอยากเชยชม ของผมหนักเข้าไปอีก

แต่คงเป็นเพียง ข่าวลมๆ แล้งๆ น้องไม่มีวี่แววว่าจะมาเริ่มงาน
ไม่มีใครเคยเห็นตัวเป็นๆ

วันหนึ่งยามบ่าย พี่ สน.ริมน้ำ ส่งรูปมาให้ดู ถามว่าสนใจไหม มีรอบเดียว เวลาเดียว

เฮ้ย เทวดามาโปรด ไอเทมลับที่มีแต่คำร่ำลือมีอยู่จริง.
ผมตอบรับนัดทันใด ทั้งๆที่ยังไม่ได้เช็คตารางงานตัวเอง

ในที่สุดวันนัดก็มาถึง  :83: :83: :83:
น้องสวยอย่างในรูป วันนี้ทางปากแดงจัดดูร้อนแรงมาก
ตัดมาที่ห้อง ตอนปอกเปลือกออก หุ่นดีมาก ผิวเนียนขาวสะอาด ทรววดทรงองเอว งดงาม หน้าท้องมีแพ๊คบางๆ แบนราบ บ่งบอกว่าดูแลหุ่นมาเป็นอย่างดี
งานอาบน้ำ แบบอาบน้ำจริงๆ ครับ ต้องยืนนิ่งให้น้องอาบให้ ถูครีมอาบน้ำจริงๆ ทั่วตัว ขัดถูทุกซอกทุกมุมจริงๆ น้องให้ความละเอียดกับเรื่องนี้มาก ดูเหมือนเราเป็นเด็กน้อยถูกจับอาบน้ำเลยก็ว่าได้ รู้สึกดีไปอีกแบบ :88: :88:

ตัดมาที่เตียงน้องเป็นแนวรับ มีลูกอ้อนเล็กๆ ผมก็สำรวจทั่วตัวไปเรื่อย งานจูบแรกลิ้นเมามันส์ หน้าอกนุ่มปลายถันที่เล็กมากๆ เล็กแบบ เด็กเพิ่งเริ่มสาวเลยทีเดียว ดูดมันส์มากน้องไม่หวงตัวเลย
ลุยลงมาถึงช่วงล่าง มีขนอุยเบาบาง เนินเนียนสะอาดมาก ใครเป็นสายเบรินนี่สวรรค์ชัดๆ เลยครับ
ส่วนผม จะเหลือรึ จัดไปสิครับ มือน้องจิกผมแน่น เสียงร้องดังขึ้นเรื่อยๆ ดังมากจนกลัวว่าจะดังไปข้างล่างทีเดียว
ดูงานจะไหลดี เอานิ้วลองแหย่ดู  :87: :87: :87: เฮ้ยนิ้วติด แน่นมาก ไม่เคยเจอแน่นขนาดนี้มาก่อน ผมเล่นไปมา ชักลื่นครับ เสียงร้องก็ยังไม่ได้ลดลงเลย
จัดการโหลด CD  จัดไปหลายท่า ไม่มีขัดขืนเกี่ยงงอน มีแต่เสียงร้องอย่างเดียว สวรรค์จริงๆ ครับ

หลังจากวันนั้นมาผมก็จองน้องเพื่อซ้ำอีกรอบ เพื่อไขข้อสงสัยเรื่องความแน่น แต่ก็ยังแน่นเหมือนเดิมครับ อารมณ์มาเต็มเหมือนเดิม

บอกใบ้ลายแทง น้องญี่ปุ่น ร้านคุณชาย

บอกได้เลยว่าใครมองผ่านน้องคนนี้ไปถือว่าพลาดอย่างแรง

คนนี้ Perfect  ที่สุดตั้งแต่เที่ยวมา

สอบถามหน้าร้านอาจไม่เจอนะครับ เพราะคิวจองน่าจะยาวอยู่
ว่าแล้วผมก็อยากไปซ้ำอีกนะเนี่ย  :92: :92: :92:

ออฟไลน์ Aวี@100

• มาลอกงานกัน
  • Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 701
  • คนชอบสาวชอบเสียว
Re: สาวฮ๊อทที่มีแต่คนตามหา ณ บ้านคุณชาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2018, 12:45:06 PM »
คนนี้รับประกันเลยคราบของดีจริงๆๆๆๆๆท่าน

ออฟไลน์ ton-cutinho

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 15
Re: สาวฮ๊อทที่มีแต่คนตามหา ณ บ้านคุณชาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2018, 01:43:33 PM »
 ท่านเทพมายืนยันด้วยตัวเองเลยนะครับ

ออฟไลน์ Immotal

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 03:17:24 PM »
 :81:

ออฟไลน์ nukan

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2018, 08:10:17 PM »
ตามด้วยครับ