ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เต้ย และ เฟิร์น เกอิชา  (อ่าน 3489 ครั้ง)

ออฟไลน์ No_one

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 15
เต้ย และ เฟิร์น เกอิชา
« เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 06:36:15 PM »
ได้มีการชวนพี่ชายคนนึงไว้ ว่าจะมาด้วยกัน ต้นเดือน
เพราะอยากจะลองชุดธีมใหม่ ของที่นี่ แต่สรุปว่า ยังไม่มี TT
และผมก็เล็งว่าจะขึ้นคู่ แต่ให้น้องเต้ยเลือกเองว่าจะเลือกใคร 555
ผมก็ว่าอยู่แล้วล่ะ ว่าจะเลือกเพื่อนสนิทอย่างเฟิร์น เพราะสนิทกัน
มันจึงดูบรรยากาศ สบายๆ เราก็คุยไม่ค่อยเก่ง ให้น้องๆเล่นมุขกันไปมา 555
น้องเต้ย หน้าตาน่ารักๆ ขาวๆ นมพอดีมือ แต่ผมชอบตรงความขาวของน้อง
รอบที่แล้วติดใจเลย มาอีกครั้ง
ส่วนน้องเฟิร์น จะหน้าออกไทยๆ น่ารัก คุยเก่ง ชวนคุยตลอด นมอาจจะเล็กไปหน่อย
น้องสองคนจะสนิทกัน แต่หน้าตาคนละสไตล์ แล้วแต่คนชอบครับ
ผมได้จองไว้รอบแรกของวัน มาถึงก่อนเวลานิดหน่อย สรุป ร้านยังไม่เปิด 555
ยืนรอสักพัก ก็เข้าไปในร้าน ให้พี่ชาย ผมได้เลือกน้อง สรุปแกเลือก น้องผิงผิง!
และก็จ่ายค่าสินสอดกัน น้องทั้งสองออกมารับผม เต้ยจำหน้าผมได้ด้วย 555
ลค.เยอะขนาดนี้ ยังจำได้ ถือว่า เซอไพรซ์ดีครับ
พอถึงห้อง ก็นั่งพักแปปนึง น้องออกไปเอาน้ำมาให้ สักพัก น้องก็เข้ามา
พร้อมอุปกรณ์ทุกอย่าง และเฟิร์นก็เข้ามาถอดเสื้อให้ และพากันไปอาบน้ำครับ
3 คน ดูเหมือนจะเต็มห้องน้ำ มากๆ555 เต้ยเป็นคนถือฝักบัว เฟิร์นเป็นคนถูสบู่
พอลงไปถูน้องชายผมเท่านั่นแหละ มันก็สู้ทันทีเลย 555 อาบน้ำได้สะอาดมากๆครับ
ถือว่าเป็นมาตรฐานของที่นี่ และน้องก็ให้นั่งเก้าอี้หรรษา ซึ่งเป็น signature ของที่นี่
ทุกคนที่เคยมาจะรู้ดีและทุกคนต้องได้นั่งแน่นอน
เริ่มต้น เฟิร์นอยู่ข้างหน้า เต้ยอยู่ข้างหลัง เฟิร์นก็เริ่มบิ้วจากน้องชายผมเลย
ส่วนเต้ยนั้น เอานมมาถูหลัง พร้อมกับมีลิ้นเลียนิดหน่อย สยิวๆ ดีมากครับ
สักพัก เต้ยกับเฟิร์นก็สลับตำแหน่งกัน ต้องบอกก่อนว่าผมไม่ค่อยชินกับเก้าอี้หรรษา
ครั้งที่แล้วก็เสร็จท่ายืน555 ครั้งนี้ เต้ยเลยบอกให้ยืน และน้องทั้งสองคนก็บิ้วต่อ
นัวกันไปมาแบบฟินๆ สรุป ก็เสร็จไปหนึ่งรอบด้วยมือของน้องเต้ย
และก็ล้างตัวอีกครั้ง เต้ยล้างตัวก่อนและออกไปรอเช็ดตัวให้ผม คือดูแลค่อนข้างดีมากๆ

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
Re: เต้ย และ เฟิร์น เกอิชา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 07:03:34 PM »
และต่อมา เฟิร์นก็เดินออกมา ทำสครับเท้าให้ และเต้ยก็ไปล้างตัวอีกที
สครับเท้าสบายมากๆ แต่น้องบอก พี่เล็บเท้ายาวขนาดนี้ เดี๋ยวให้เต้ยตัดให้ 555
แต่น้องพูดเล่นน่ะ น้องบอกถ้าเต้ยตัด นิ้วคงหายไปด้วย 55555 เต้ยสายตาไม่ดี(สายตาสั้น)
สรุปคือ สครับเท้าเสร็จ เฟิร์นเป็นคนตัดเล็บให้ และเต้ยเป็นคนนวดหัวให้ผม
เต้ยเป็นคนที่นวดหัวดีมากๆ ผมติดใจตั้งแต่รอบที่แล้ว สบายมากๆ เกือบจะหลับเลยแหละ
ระหว่างนั้นก็มีคุยกันบ้างนิดหน่อย ให้น้องๆเป็นคนชวนคุย ต่อมาน้องก็ให้นอนคว่ำ เฟิร์นก็มานวดหลังให้
ส่วนเต้ยนวดขาและบริเวณก้นครับ สักพักน้องก็ไปหยิบชุด จริงๆ ผมก็เหลือบๆ เห็นชุดแล้วล่ะ
นวดหลังซักพัก เฟิร์นก็ไปใส่ชุดเหมือนกัน สักพัก มีการบิ้วมาจากข้างหลัง ทั้งคู่เลย เฟิร์นซ้าย เต้ยขวา
บิ้วไล่ตั้งแต่โคนขา ขึ้นมากยังต้นแขนผมเลย 555 เสียวมากๆ  :038:
บิ้วไปบิ้วมา น้องก็ให้นอนหงาย พอผมนอนหงายเท่านั้นแหละ คือชุดนี่แบบ เซอไพรซ์มากๆ
เป็นชุด 2 piece คล้ายๆ ชุดนอนไม่ได้นอน 55555 มันก็ชวนให้อารมณ์ขึ้นมากๆ
และน้องก็เริ่มบิ้วทันที โดยเฟิร์นเป็นคนเริ่มชักให้ก่อน ส่วนตัวผมว่าเฟิร์นใช้ลิ้นได้เก่งกว่าเต้ยนิดหน่อยครับ
หัวนมผมนี่ เปียกไปหมดเลย ทั้งสองข้าง555 บิ้วกันอยู่นานมากๆ เพราะเป็นรอบสอง
ส่วนตัวผมเป็นคนที่เสร็จยากอยู่แล้ว พอเฟิร์นเมื่อยปุ้บก็ส่งต่อไม้ ให้เต้ยรับช่วงต่อ
ต้องบอก่อนว่าน้องทั้งสองคน ซาวด์ดีมากๆ เสียงร้องแบบทำให้ผมยิ่งมีอารมณ์มากขึ้นไปอีก
เต้ยรับช่วงต่อมา บิ้วไปได้สักพักก็ยังไม่เสร็จเลยส่งต่อกลับคืนให้เฟิร์น รอบนี้เฟิร์นบิ้วแรงมาก
ซาวด์นี่ดังขึ้นไปอีก สรุปผมก็พ่ายแพ้ไปในที่สุด ด้วยมือของน้องเฟิร์น(มีน้ำกระเด็นใส่ขาน้องด้วย 555)
เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก จริงๆ ผมก็อยากเสร็จไวๆ เผื่อจะมีเวลานอนคุยกับน้องๆ
แต่เวลาไม่เป็นใจ เลยต้องรีบเข้าไปอาบน้ำ รอบนี้น้องเฟิร์นจะเป็นคนไปรอเช็ดตัวให้
เฟิร์นก็บอกว่า อยู่ให้ห้องน้ำ 2 คนอย่าทำไรกันน่ะ 55555 จริงๆก็อยากทำแหละ แต่ไม่มีแรงล่ะ
เวลาก็ไม่มีด้วย อาบน้ำเสร็จก็ต้องรีบแต่งตัว และ pr ก็เรียกให้ออกแล้วด้วย
สรุปวันนี้คือ ผมฟินมากๆ ชอบน้องทั้งสองคนเลย น่ารักทั้งคู่ ดูแลดีมากๆ เวลาอาจจะน้อยไปหน่อย
สำหรับผม แต่ก็ทำให้รู้ว่า Top5 ทั้งคู่มันดีแบบนี้ นี่เอง รอบหน้าซ้ำแน่นอน GF 10 เต็มเลยครับรอบนี้
มาตรฐานดีไม่เคยเปลี่ยนครับ ร้านนี้ ผมออกมา ลค.นั่งรออีกเพียบเลย เต้ยมีรองจองต่อด้วย
ไม่จอง ไม่ได้เจอจริงๆ คนนี้ ถ้าผมไม่ได้จอง คงพลาดไปแล้ว 555

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 01, 2018, 10:27:49 PM »

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2018, 12:08:39 AM »

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 03, 2018, 02:22:10 AM »
ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

ที่นี่ที่เดียว @ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

ขอบพระคุณมากๆค่ะ สำหรับคำแนะนำติชม

พี่จะได้รับส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการครั้งหน้า แจ้ง User หน้าร้านได้เลยค่ะ

ยังมีน้องๆ ใหม่ๆ อีกหลายคน รอให้พี่หวดอีกนะค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม
ID Line: @geishaspa                 Tell: 0837049088
ID Line: 0969944490          Tell: 0969944490

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2018, 10:55:51 AM »
พี่มารับสิทธิ์การบ้านนี้แล้วนะค่ะ

มาใช้บริการกับน้องเต้ย เมื่อวันที่ 06/10/61 เวลา 11:00 น.

ขอบคุณมากๆค่ะ