ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สวยมาก 1 ในล้าน ราเชล ผมเป็น 1 ในสอง  (อ่าน 6171 ครั้ง)

ออฟไลน์ boboez

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29
สวยมาก 1 ในล้าน ราเชล ผมเป็น 1 ในสอง
« เมื่อ: กันยายน 13, 2018, 11:08:56 PM »
 วันนี้ โชคดี มากครับ ได้เจอ ทอปโมเดล คนนึง คชจ 3500 หน้าหมวยอินเตอร์ ผิวขาวมาก ร้านบอกน้องพึ่งมา รับแค่สองรอบ ผมตกลงจ่ายตังค์ทันที ไม่ต้องลังเล ปกติผมชอบความคุ้มค่า คนนี้ผมว่าคุ้ม เดินขึ้นชั้นบน ตัวน้องขาวมากกกกก ขนาดที่มืดแทบไม่ต้องเปิดไฟ สูงเกือบ 170 ได้นะผมว่า  ก่อนไปอาบน้ผมรู้เลยน้องคนนี้เป็นคนสะอาดมาก ถอดชุดออก บราสีขาวซีทรูลายดอกบางๆ ไม่มีแคร์ฟรี เหมือนน้องบางคน จนผมอดใจไม่ไหว เข้ากอดแล้วบิ้วท์ตรงนั้นเลย ค่อยๆปลดบลา  แล้วบิ้วท์ข้างล่าง ค่อยๆรูดซีทรูออกตอนนี้แข็งไปหมดแล้ว 
ของดีสมชื่อ หนึ่งในล้าน ทาสีแบบไม่อาบน้ำยังหอม  เรื่องงาน ก็จะออกแนวอ้อนๆ นวดเพลินสบายดีครับ สรุปต้องเจอครับ เพราะผม เสร็จ CAR PARK แบบน้องไม่ตั้งตัว ผมก็ไม่ได้ตั้งใจ

ทิปเพิ่มเป็นกำลังใจ ไปอีกนิดหน่อยครับ วันนี้โชคดีจริงๆ

ออฟไลน์ (^-^)

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
Re: สวยมาก 1 ในล้าน ราเชล ผมเป็น 1 ในสอง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 05:40:32 AM »
3,500 คอร์สจบหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ ออยกันเหน่า

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
Re: สวยมาก 1 ในล้าน ราเชล ผมเป็น 1 ในสอง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2018, 03:00:47 PM »
คอนเฟิร์ม​ fin มาก​ ใช้ทุกท่า นอนพักเหนื่อยไปหลายนาทีเลย

(อีก1ใน2)​

ออฟไลน์ Immotal

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2018, 02:29:48 PM »
 :81: