ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้วแม่จ้าว!โชคดีอะไรขนาดนี้ ได้ขึ้นน้องใหม่ไม่เคยทำวงการ นปก เดซี่ @ milk spa  (อ่าน 10804 ครั้ง)

ออฟไลน์ KoiJoker

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 45
จังหวะดีสุดๆ. ผมมีอาการแฮงค์ จากการดื่มหนักเมื่อคืน ขับรถออกมาหาไรร้อนๆทาน แวะจอดรถที่บ้านนม เลยแวะเข้าไป เห้นน้องคนนึงไม่สูง ขนาดกลางๆ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
 :038: :038: :038: :038: :038: :038: :038:

เดินตามเข้าไปน้องพึ่งมาสมัครงาน
ผมได้ยินพีอาร์สัมภาษณ์น้อง น้องไม่เคยทำมาก่อนเลย ทำpr ร้านเหล้ามาผมจึงรีบเอ่ยปาก ผมจองเดวเทรนงานให้ครับ

• *
ความรุ้ใหม่จิงขนาดนี้ใครจะพลาดหุๆ
 จับขึ้นห้อง น้องเดซี่ ทราบชื่อทีหลังเพราะตอนแรกร้านยังไม่ได้ตั้งชื่อเลยผมขึ้นก่อนเลยครับ

:048: :048: :048: :048: :048: :048: :048: :048:

• *
  พี่อาร์บอกพี่ลุ้นเอง ในใจของชอบเลยฟิลใหม่แท้.  ตัดเข้าห้อง ผมคุยกับน้องสักแป่ป

• *
น้องถามหนูต้องทำไงพี่บอกหนูนะ
ผมตอบกลับว่า ทำเหมือนอยุ่กับแฟนละคะ

:92: :92: :92: :92: :92:

• *
ตอบเสจ เราสองคนก้อลุยเลย ริมฝีปากอันอ่อนละมุนประกบกับโลมลิ้น พันลวันค่อยๆร้อนแรงขึ้นจนเริ่มปลดอาภร ที่หุ้มดอกเดซี่จนหมดสิ้น ไฟหน้าแท้ที่งดงาม ชี้ชูชัน ดุจเกสรดอกไม้ที่ล่อแมลงให้เข้าชิมความหอมหวานของปลายเกสร ลิ้นที่ชิมรส ซาบซ่านเกสรที่ช่างหอมหวาน ของเดซี่วัยใสคนนี้

• *
อย่างเมามัน ไหลยาวไปหน้าท้องไปโคนขาด้านใน ซาวด์น้องเริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ ผมคิดในใจงานนี้ต่อรอบแน่ ลงชิมกลีบเกสรด้านใน ช่างเป้นดอกไม้ที่งดงาม ใสสะอาดปราศจาก ขนที่รกรุงรัง แต่เป้นกลีบดอกที่เกลี้ยงเกลาสะอาดน่าลิ้มลองจนผมไม่อยากออกจากกลีบดอกชั้นใน ดอกนี้เลย ผมเสพความหวานหอม จนดอกเดซี่เริ่มสั่นคลอน

• *
ร่อนไปมาเป้นจังหวะ มือที่เกรงจิกผ้าปูที่นอนจนละออกมาจับศรีษะผม ไปตามจังหวะ จนดอกเดซี่ยกสะโพกขึ้นจน กระตุกเป้นจังหวะสั้นๆ เสจสมอารมณ์หมาย

• *
ครานี้น้องเดซี่เริ่มเป้นฝ่ายรุกกลับ หลังจากที่ถูกนำไป1-0 ลิ้นน้องเริ่มประกบปาก อยุ่นาน
แบบอารมณ์กระเจิดกระเจิง ไหลลงสู่น้องชายผมที่พร้อมรออยุ่แล้ว น้องตวัดเน้นไหลลิ้นขึ้นลง เน้ารูด คลายนำ้เหนียวออกจากป่กรูดขึ้นลงสลับจนผมแทบจะขาดใจ

• *