ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน แพม city spa คนนี้ 3 รอบวันไล่ๆกัน  (อ่าน 2811 ครั้ง)

ออฟไลน์ Haneal

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
สวัสดีครับ ร้าน city spa อยู่ไม่ไกลจากบ้านผมเท่าไร ผมไปที่ร้านนี้ครั้ง pr ก็เอารูปจากโทรศัพท์ มาให้เลือก ซึ่งผมถูกใจสาวผมสั้นอีกแล้ว น้องแพม หน้าใสมากๆ ขอยั้มว่ามากๆตัวเล็ก ผิวดีขาว ไร้รอยสักผมไปขึ้นกับ น้องทั้งหมด 3 รอบ ในเวลา ไม่กี่วัน มาที่ห้องนะครับ ห้องก็ ขว้างขวางดี สะอาดใช้ได้ น้องเป็นคน ขี้อายมากๆ แต่มันเป็นขี้อาย ที่น่ารักโดนใจผมสุดๆ น้องคุยเก่ง เอาใจดี ฟิวแบบ แฟนใสๆ โลกสวย ด้วยมือน้อง555 น้องจะ หวงตัวนิดนึงนะครับ แต่ง่น บอดี้ งานตามใจ บิ้วได้ดี ใครชอบแบบ แรงๆ นัวหนักๆผ่านได้เลยครับ แต้ใครชอบแนว ใสๆ ขี้อายแบบน่ารักๆ ก็แนะนำครับ ตัวจริงน้อง สวย หน้าใส มากครับ ผมขอสรุปนะครับ น้องแพม คนนี้ทำให้ผมเหมือน มีแฟนตอนเด็กๆ ใสๆ เบาๆ เรื่อยๆ สบายตัว สบายใจครับสำหรับผม คนนี้ ไปหาต่อรื่อยๆ ยาวๆครับ
ขอบคุณทุกๆคน ที่เข้ามาอ่านะครับ