ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามจากมือใหม่ เที่ยวยังไงให้ปลอดภัย  (อ่าน 1966 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hayabusa1980

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
พี่ๆเที่ยวกันยังงัยให้ปลอดภัยบ้าง
ตอนนวดb2b ต้องใส่cdมั้ยครับ

ออฟไลน์ jumbo999_614

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
Re: คำถามจากมือใหม่ เที่ยวยังไงให้ปลอดภัย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 09:34:12 PM »
ใช้มือ - มือเปล่า
ใช้ปาก - ถุง   ยังไม่กล้าสด เลยไม่เคยจอดรถ
xxx - ถุง
ส่วนตัวก่อนใส่น้องชาย ผมเอาถุงไปทดสอบโดยเปิดน้ำก็อก เปิดเบาฯ ถ้าเปิดแรงเดียวถุงขาด แล้วดูว่ามีน้ำรั่วออกมาหรือเปล่า
ฟังดูแล้วกลัวเกินไป แต่ผมทำแล้วสบายใจ น้องก็ไม่ว่าอะไร

ออฟไลน์ Hayabusa1980

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: คำถามจากมือใหม่ เที่ยวยังไงให้ปลอดภัย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2018, 11:27:04 PM »
 :ขอบคุณครับ
อยากเที่ยวแล้วสบายใจ
ไม่ต้องมากังวล(บางทีก็แอบกลัว)

ออฟไลน์ Enterboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2018, 08:28:20 PM »
ผมสำหรับผมเวลา B2B ปกติไม่เคยใส่ถุงนะ แต่เวลาจบก็ใส่ถุงปกติตลอด ส่วนเรื่องการสเปรย์ก้มีทั้งใส่ถุงบ้างสดบ้าง สลับกันไปตามน้องๆจะจัดให้ได้ครับ จอดรถก็มีบ้าง โดยรวมๆแล้วผมเที่ยวมา4ปียังไม่เคยเป็นหนองในหรือโรคอะไรครับ ถือว่าโชคดีด้วยในระดับนึงแหละ ผมมักจะไปเช้าๆครับ แบบขึ้นกับน้องคนไหนๆก็รอบแรกก่อนตลอด ถ้าไม่ใช่รอบแรกผมไม่ขึ้นถือว่าเป็นการเซฟได้ในระดับนึงไปในตัวครับ

คิดแบบง่ายๆโง่ๆเลยคือ โรคพวกหนองในหรือโรคติดต่อทางเพศสัมพันท์มันจะออกอาการหลังติดเชื้อ6-7วันครับ ก็ถ้าน้องที่เค้าแค่วันเสาร์-อาทิตย์อันนั้นจะง่ายหน่อย ตรงที่ถ้าน้องเค้าติดจริงๆช่วงระหว่างวันที่น้องจะเค้าร้านอาการมันก็จะออกแล้ว อันนี้ก็ทริคของผมอะนะ อาจจะคิดไปเองซะเยอะแต่ว่าจนถึงตอนนี้ก็ปลดภัยดีครับ  :044:

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 118
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 07:10:43 AM »
ผมสำหรับผมเวลา B2B ปกติไม่เคยใส่ถุงนะ แต่เวลาจบก็ใส่ถุงปกติตลอด ส่วนเรื่องการสเปรย์ก้มีทั้งใส่ถุงบ้างสดบ้าง สลับกันไปตามน้องๆจะจัดให้ได้ครับ จอดรถก็มีบ้าง โดยรวมๆแล้วผมเที่ยวมา4ปียังไม่เคยเป็นหนองในหรือโรคอะไรครับ ถือว่าโชคดีด้วยในระดับนึงแหละ ผมมักจะไปเช้าๆครับ แบบขึ้นกับน้องคนไหนๆก็รอบแรกก่อนตลอด ถ้าไม่ใช่รอบแรกผมไม่ขึ้นถือว่าเป็นการเซฟได้ในระดับนึงไปในตัวครับ

คิดแบบง่ายๆโง่ๆเลยคือ โรคพวกหนองในหรือโรคติดต่อทางเพศสัมพันท์มันจะออกอาการหลังติดเชื้อ6-7วันครับ ก็ถ้าน้องที่เค้าแค่วันเสาร์-อาทิตย์อันนั้นจะง่ายหน่อย ตรงที่ถ้าน้องเค้าติดจริงๆช่วงระหว่างวันที่น้องจะเค้าร้านอาการมันก็จะออกแล้ว อันนี้ก็ทริคของผมอะนะ อาจจะคิดไปเองซะเยอะแต่ว่าจนถึงตอนนี้ก็ปลดภัยดีครับ  :044:

หนองในติดได้ผ่านการทำสเปครับ เชื้อจะฟักตัวอยู่ที่คอ....

ออฟไลน์ Enterboy

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2018, 06:50:23 PM »
หนองในติดได้ผ่านการทำสเปครับ เชื้อจะฟักตัวอยู่ที่คอ....
ใช่ครับ ผมถึงบอกไงว่าถ้าน้องที่ขึ้นมาแค่เฉพาะเสาร์-อาทิตย์แล้วระยะฟักตัวของเชื้อมันจะอยู่ที่ราวๆ6-7วัน ถ้าน้องเค้าเป็นอาการมันก็จะออกพอดี