ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: จำเป็นต้องลับที่สุด เพราะนี่คือนางฟ้าโปรไฟล์สูงที่สุดเท่าที่เคยมีในวงการ @ Funky  (อ่าน 16485 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
เที่ยววงการอื่น ๆ มา เกิน 30 ปี

มาเที่ยววงการ นกป. ก็ราว ๆ 8 ปี

ผ่านนางฟ้ามานับหมื่น จนน่าจะเป็นปรมาจารย์แล้ว

แต่ก็ไม่เคยเจอเลย

นางฟ้าที่มีโปรไฟล์สูงส่งปานฉะนี้

คิดว่ามันเกินเอื้อม คิดว่า มัน impossible

แต่ที่สุด ก็ได้มีวาสนาจนได้ เหลือเชื่อจริง ๆ

คงจะเป็นความทรงจำครั้งหนึ่งในชีวิต ที่ลืมไม่ได้ตลอดไป

เธอเป็นใคร และ ใครเป็นเธอ

อยากรู้ไปถามเฮียจั๊กสิ ...

เอ๊ย.. ไม่ใช่ ๆ   555  ตามมาดูละกัน

ไดอารี่แวมไพร์ฉบับพิเศษสุดนี้

จะนำทุกท่านไปพบกับสุดยอดของสุดยอดนางฟ้า

ที่มีโปรไฟล์ น่าจะสูงที่สุดอันดับ 1 ของวงการ นกป.นี้

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
พรุ่งนี้ จะมาเล่าให้ฟังครับ

บอกได้คำเดียวว่า คุณจะต้องรีบไปจอง เมื่อรู้โปรไฟล์น้องคนนี้

ออฟไลน์ ttppp

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • *
  • Like: 2873
โอ้พี่เอ้บ ผมพลาดอะไรไปครับเนี้ย  :038: อย่างงามครับ

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ googly

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 32
ขออนุญาตปักเสาร์เข็มรอครับพี่ :032: :006:

ออฟไลน์ 7 เทพโจรสลัด

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
น้องวิกตอเรียปะครับ

ออฟไลน์ konbannok

• *
  • Like: 4

ออฟไลน์ nemoku

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

ออฟไลน์ chalee_wor

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0