ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโดนัท เอวบางร่างเล็ก แต่ไฟหน้าเกินตัว นึกว่านักกีฬาควบม้าแข่งมาเอง +ปาแจ่มๆ  (อ่าน 2262 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลอกฝัน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
สวัสดีครับ พี่ๆเพื่อนๆ เจอกันอีกแล้วกับผม นายหลอกฝันคนเดิมอีกแล้วครับท่าน

ครั้งก่อนไปบ้านเอมิ สปา แล้วเผลอไปเห็นน้อง โดนัทตอนขากลับแว๊ปๆ

หุ่นบางๆ แต่ดูแล้วเป็นแม่พันธุ์โคนมชั้นดีเลยล่ะครับ วันนี้ผมเลยจองน้องไปกับทางพีอาร์ เพราะเห็นมีโปรโมชั่นได้ส่วนลดเวลาจอง

:001: มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า พอไปถึงร้าน ผมก็ทำตามขั้นตอนจ่ายค่าเสียหาเสร็จเรียบร้อย น้องก็พาขึ้นห้อง
พอเข้าห้องไปเราก็คุยกันนิดๆหน่อยๆ น้องถามผมชอบแบบไหน ยังไงบ้าง ผมก็บอกน้องไปว่า อยากจัดอะไรให้ก็จัดเลย
พูดไม่ทันขาดคำ เท่านั้นล่ะ น้องคุกเข่าถอดเข็มขัด ปลดกางเกงผม แล้วข้ามาจุ๊บที่น้องชายผมแบบไม่ทันตั้งตัว
โอ้โห......ยังไม่ทันเริ่มเกมส์ก็มาขนาดนี้แล้ว น้องชายผมก็ผงาดขึ้นมาทันทีเลยสิครับ ชี้หน้าน้องโดนัทแบบตรงแด่ว 5555

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
ผมเลยเริ่มปลดกระดุมน้อง ทีละเม็ดๆ แล้วน้องก็พาผมไปล้างตัวทำความสะอาดกัน ล้างไปล้างมาไม่ได้เอามือล้างอย่างเดียวสิ
น้องเค้าใช้ปากมาล้างน้องชายผม แถมยังดูดจุดสองห้อย อย่างเมามัน ผมนี่ไม่เป็นอันอาบน้ำเลยครับ คนอะไรใช้ไมค์เก่งเหลือเกิน

• *
แล้วเราก็มาต่อกันบนเตียง น้องเค้าก็เอาลูกมะพร้าวมาขัดกับกล้วยหอมของผม โอ้ววว....วว สวรรค์จริงๆเลือกไม่ผิดคนเลย
เรา 2คนก็ไซร้นัวเนียกันซักพักนึง น้องเค้าก็ให้ผมนอนลง แล้วก็ใช้ปากสวมถุงใส่น้องชายให้ผม แล้วเธอก็บรรเลง เล่นกีฬาควบม้าให้ผม
เห็นตัวเล็กๆบางๆแบบนี้ ควบยิ่งกว่าม้าแข่งอีกนะครับบอกเลย ผมนี่เป็นฝ่ายที่ร้องไม่เป็นจังหวะเลยครับ ผมเริ่มชอบแนวนี้แล้วสิ รู้สึกว่ามันถึงใจจริงๆ

เกือบลืมบอก หลังจากเสร็จภาระกิจน้องเค้ามีแอบชวนไปที่ระเบียงด้วยนะถ้ามาครั้งหน้า มีหรอผมจะพลาดไว้ครั้งหน้าไปจัดน้องอีกแน่นอน แล้วจะมาเล่าให้ฟังกันนะครับ

• *

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106