ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตึงเป๊ะ ฟิตๆ จิ๊มิสด ดีต่อใจข้า น้องอันนา แอเรีย สปา (บางแค)  (อ่าน 634 ครั้ง)

ออฟไลน์ PB.Boom

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
เอาเปนว่าประทับใจอยู่ น้องอันนางานดูแลจัดว่าดีงานคุยการเริ่มต้นอยู่ร่วมก็เกิน 100 แล้ว หน้าตาอย่างน่ารักนมเนื้อตัวดีหมดฟิตแน่นอย่างเด่นชัดจิ๊มิสะอาดตาไม่รุงรังอายุก็แค่ 19 ปี ผมอยู่บนคล่อมน้องอยู่ล่างผมเริ่มไซ้ น้องเริ่มเสียวกอดที่เอวผมผมโยกนำน้องโยกตามก่อนแล้วน้องจึงพลิกตัวคล่อมผมบ้างน้องบิ้วให้ผมบ้างระหว่างนั้นมือก็คลำจิ๊มิน้องไปด้วยฉ่ำเลย เรื่อยเปื่อยอีกนิด พิชิตจิ๊มิได้สำเร็จจนเสร็จกิจครับผม