ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นตีนแตก แถมไม่เสร็จ ลาขาดเลยร้านนี้ roommate สาย1 แพง แถมห่วย  (อ่าน 2288 ครั้ง)

ออฟไลน์ nutty12c

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
คงแล้วแต่กรรมมั้งครับ
ผมไปมาน้องก็ตั้งใจดีนี่ครับ
 :026:

ออฟไลน์ แล้วแต่

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
การบ้านที่ชัวร์ที่สุด
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=427236.0

ไม่ชัวร์หรอก ไม่จริงเลย ห้องฮอทที่เชียร์กันอย่าเชื่อมาก เพราะพวกนี้เค้าบอกกับร้านก่อนแล้วว่าจะไปจับปลาทำการบ้านสวยๆถึงทำได้แบบนั้น

คนเที่ยวล้อคอินเล็กๆอย่างเราๆที่ตามการบ้านห้องฮอทก็หล่นตีนแหกกันมานับไม่ถ้วนแล้วเหมือนกัน จะเที่ยวเชื่อตัวเองดีที่สุด

ออฟไลน์ manu31

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
เจอแบบนี้เซ็งเลย...มีเล็งๆไว้ว่าจะไปบ้างอ่านการบ้านไม่ไปแล้ว...อยู่สาย 5 เที่ยวร้านไหนครับท่าน ib มาแนะนำหน่อยครับ...ขอบคุณครับ

ออนไลน์ freemanth2

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
เคยไปมา น้องดรอปจากรูปจริง แล้วแพงกว่าร้านอื่น

ตอนนี้เลิกเที่ยวนวดปู๋ เพราะเสียยิบเสียย่อย หันไปเที่ยว ซล. แทน จ่ายทีเดียวจบ

แค่เข้ามาอ่าน + ดูรุป น้องๆ เพลินๆ

ออฟไลน์ H Λ D Ξ S

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
 :001: ต่างกรรมต่างวาระ ยังใช้ได้เสมอ แต่ถ้าฝั่งธนหางาน B2B สายบางกรอบ รับได้กับนมโม อยากให้ไปลองหวด โยเกริต@filling กับ โอลีพ@thepink ดูครับ  :044:
ความทรงจำมีไว้เก็บ เน้นเจ็บไม่เน้นจบ

ออฟไลน์ pheno02

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
ผมเคยไปมา หนเดียว ลาขาด ครับ

น้องๆหลายคนดร๊อปจากรูปในไลน์จริง

ขึ้นกับน้องคนนึง ไม่อาบน้ำให้ จับนู้นนี่นั้นเยอะก็ไม่ได้

เทียบกับราคาแล้ว ไม่ไหว