ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เคยเห็นการบ้าน เเต่พูดเลยไม่เคยว่างนะจ๊ะ โบกี้ @ BB Modeling  (อ่าน 6070 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
ได้ข่าวมาจากน้าดØŚ .~ เครางาม

มีทีเด็ดซ่อนอยู่ที่ BB Modeling

เธอคนนี้ติสๆหน่อย

คุณสมบัติคือ

นักศึกษาสาว หน้าสวย หุ่นนางเเบบ สูงราว 170

นมเเท้ จุกน้ำตาลอ่อน

ใครจะยอมพลาด จัดไปสิจ๊ะ

ไปถึงร้านก่อนเวลานิดหน่อย กำลังหยิบของ ตาเหลือบไปเห็น

เอ๊ะใครหว่าเพิ่งเดินเข้าร้านไป รีบลงจากรถตามตูดเธอไปติดๆ

รีบจ่ายค่าคอสเพื่อที่จะเจอเธอ นั่นไงใช่จริงๆด้วย

น้องคนที่เห็นเมื่อกี้คือเธอนั่นเอง โบกี้

สูงจริง น่ารักจริง หุ่นดีจริง ที่สำคัญหน้าสด ปราศจากเครื่องสำอางค์

หน้าสดยังน่ารักขนาดนี้ เธอเขินๆพร้อมบอกว่าหนูเพิ่งมาถึง

ยังไม่ได้เเต่งหน้าเลย ขอโทษด้วย ผมไม่ซีเรียสครับ

หน้าสดแบบนี้ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ พอถึงห้องเราก็พูดคุยทำความรู้จักกัน

พอได้พูดคุยเเล้ว เธอเป็นเด็กวัยรุ่นที่มั่นใจในตัวเอง ดีครับผมชอบ

ตัดไปหลังจากอาบน้ำเเละนวดกันพอเป็นพิธี มาเข้าที่เนื้องานเลยดีกว่าครับ

พอเธอเปลื้องผ้ามาเเค่นั้นล่ะครับ พูดเลยน้ำลายเหนียว เธอหุ่นดีมาก

หน้าท้องแบบเรียบ หน้าอกคู่นั่นก็สวยงามเหลือเกิน

ปานนมเล็กๆสีน้ำตาลอ่อนๆ พอโดนลิ้นเข้าไป ก็เเข็งเป็นไต พร้อมกับที่เธอสะดุ้งเเล้ว

ครางในทันที ผมได้ใจ ค่อยๆลากลิ้นตวัดไปซ้ายที ขวาที มืออีกข้างก็เลื่อนต่ำลงไปช่วงล่วง

อุ้ยยย น้ำนองแล้วเหรอเนี่ย

ไหนๆขอชิมหน่อย รสชาติที่คุ้นเคย

เธอปล่อยให้ผมรุกได้พักนึง ก็ขอรุกกลับบ้าง

จะช่วงบนช่วงล่าง ไม่มีส่วนไหนรอดพ้นจากปากเธอ

เเล้วเธอก็มองตาผม

เป็นอันรู้กันเธอพร้อมเเล้ว

เเล้วเพลงรักก็บรรเลงไปตามใจที่เราสองคนต้องการ

จบลงที่เธอชนะผมไป 2 : 1 ครั้งหน้าผมต้องมาเเก้มือใหม่กับเธออีกครั้ง โบกี้คนสวย  :82:

เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

ออฟไลน์ khunball

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: -65417
น้ำนอง
เจี๊ยวไม่ใหญ่ แต่ไข่น่ารัก

ออฟไลน์ 💸💸นาย..อดออม💸💸

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 35
ปลารูปเดียวสรุปได้ทุกอย่าง ขอบคุณสำหรับการบ้านครับท่าน

ออฟไลน์ kaboulder

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ Honey~GRAY

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4
ร้านเปิดซิงผม ชอบบบบมากครับ

ออฟไลน์ กำนันปื้ด

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ขอลอกด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Immotal

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9