ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแอนนี่ โมเดลใหม่ ปลากรอบ @ milkspa  (อ่าน 6754 ครั้ง)

ออฟไลน์ KoiJoker

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 45
น้องแอนนี่ โมเดลใหม่ ปลากรอบ @ milkspa
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:39:55 PM »
น้องแอนนี่ โมเดลใหม่
ปลากรอบ@milkspa
 โมเดลใหม่บ้านนม ช่วงนี้ผมเห้นโพสจากค่ายบ้านนม มีของใหม่.  โมเดลมาใหม่ตลอด เลยแวะจองน้องแอนนี่
รุ้สึกว่าคนนี้ต้องจองรอบอย่างเดียว
แล้วผมก้อบังเอิญได้รอบวันแรกรอบแรกสะด้วย.  ยังคิดในใจไม่ได้เที่ยวมานานพอควร ลุ้นดูว่าจะเป้นเช่นไร เหนว่าน้องแอนนี่สวยผมยาวสลวย น่ารักมากครับ

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
Re: น้องแอนนี่ โมเดลใหม่ ปลากรอบ @ milkspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:40:36 PM »
     พอเดินเข้ามาถึงร้าน พีอาร์ต้อนรับอย่างดี ผมเปียกฝน ที่จอดรถหน้าร้านกั้นไว้สำหรับลุกค้าร้านครับ
บังเอิญ ฝนตกผมเปียกฝนเล้กน้อย พีอาร์เอาผ้าเช้ดตัวมาให้เช้ดพร้อมนำ้อุ่นๆให้ดื่ม
    ชำระค่าบริการเสจ น้องเดินมารับ ว้าว
สวยน่ารักวัยใสสมชื่อ คล้ายเนตไอดอลคนนึงแต่ผมจำชื่อไม่ได้ 555

• *
Re: น้องแอนนี่ โมเดลใหม่ ปลากรอบ @ milkspa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:43:15 PM »
:035: :035: :035: :035: :035:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:43:48 PM »

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:44:48 PM »
ประตูปิด ผมหันไปเจอหน้าน้องแบบใกล้ชิด
ไม่ทันไรผมอ้อมไปกอดเธอด้านหลังผมที่ยาวสบวยหอมฟุ้ง แล้วหอมไปที่ต้นคอด้านหลังตรงบริเวณไรขนอ่อนๆด้านหลัง จากนั้นก้อเริ่มรุกเร้าไปด้านหน้า ในจังหวะที่เร้าร้อน ดูดดื่ม ร้อนแรง แบบนุ่มละมุน.  น้องชายผมสัมผัสก้นกลมของน้อง
ถูไถจนผมแถบทนไม่ไหว. เราเริ่มรุกเล้ากันอย่างร้อนแรงจริงๆ น้องอารมณ์ ร่วมสูงแบบแฟนกันไม่ได้เจอกันนาน ผมจับเธอหันมาด้านหน้าวางเธอลงบนเตียงพร้อมปลดบรา เธอออก สองเต้าชูชัน หัวนมเล็กสีสวยงาม
บรรจงเข้าไปที่ปลายลิ้นผม. ไหลลงไปเรื่อยๆ
หน้าท้องแบนราบ เธอยกก้นขึ้นเล็กน้อย เหมือนจะเชิญชวนอะไรบางอย่าง. ผมจึงตอบสนองไหลลงพื้นที่สงวนอันหอมหวานและงดงามสมวัย. เธอ

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:47:45 PM »

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:49:08 PM »
เสียงที่เปล่งร้องออกจากลำคอเบาๆเป้นระยะๆ ค่อยๆดังขึ้นเป้นจังหวะ ในราว15 นาทีได้. ก้อนที่ยกเป้นจังหวะกับเสียง ดั่งพร้อมเพรียงเป้นจังหวะราวกับมีคอนดัทเตอร์ ในวงซิมโฟร์นี่ออเคสตร้า. ,฿((฿&@".-:;;
ชุ่มฉ่ำ นุ่ม ละมุน หอมหวาน สมวัย

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:49:35 PM »
:048: :048: :048: :048: :048:

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:50:34 PM »
  จากนั้นน้องเริ่มรุกเร้าผมด้วยริมฝีปากน้องบดขยี้น้องชายผม ด้วยอารมณ์บรรเจิดร้อนแรงรื่นไหลลงไปสู่น้องชายผม ค่อยๆและเริ่มบดขยี้น้องชายผมอย่างถนุถนอมจน แรงขึ้นเป้นจังหวะ จนผมแทบทนไม่ไหว.
   แอนนี่เธอ มาจากไหน ? ร้อนแรง
ทำให้ผมมีความสุขได้ขนาดนี้ หลังจากนี้คงต้องให้ผู้อ่านจินตนาการ หรือมาลองลอกการบ้านเองละกันนะครับ
บอกได้คำเดียวว่า สวย น่ารัก หาฟิลแบบนี้ยากมาก. สวยสมวัย. หน้าตา ทุกอย่าง
ผมให้ คะแนน. เต้มร้อย ให้ ร้อยยี่สิบ
คะแนนครับ. 

ปล.ดูแลน้องแอนนี่ กันดีๆนะครับจะได้มีน้องน่ารักแบบนี้ ไว้ให้หลงรักกันนานๆครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2018, 11:59:35 PM »